• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông lau - Samoyed - nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
Cu nhóc này đã được 1 năm tuổi, sức mạnh vô đối, nhảy cầu và leo cầu thang cùng chạy rắc rối rất tuyệt. Cu cậu được cưng chiều nên đôi khi rất nghịch ngợm. :)

Góp vui với các bạn một vài hình ảnh về thằng Bông nhé.

chanphuong

Member
Không ai xem Smamoyed đâu, show nốt Rott ra đi, chơi bời thế là anh em người ta nói cho đấy.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
anh cương chuyển món ah. rott đâu rồi .
Anh KC giờ chuyển sang chơi cái dòng Hót gơn rồi em à, giờ đang mốt chơi dòng này nên có khi chán rốt đổi style mới chăng :)):))

bông iu

Bông xinh quá anh ơi, hehe, nghịch ko chịu nổi, thông minh đáng iu cái gì cũng biết, chỉ có mệt là ko bít thôi :-<

KimCuong

Active Member
Bông xinh quá anh ơi, hehe, nghịch ko chịu nổi, thông minh đáng iu cái gì cũng biết, chỉ có mệt là ko bít thôi :-<
Ai đấy nhỉ? :-?? Không biết có phải cô bé xinh xinh con bố Tuấn không nhỉ? :-w :-?

Quá bất ngờ..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nhưng phải ghi nhận là đẹp!!!!!

Thanh_arch

Member
Em này chắc cùng hội với đôi Husky, và thường trú trong sở thú rồi. Phải không bác béo???:)