• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình Dương Bầy Pup đầu tiên cha Indo NKD( Hậu duệ Sting Haus lazic ) mẹ Kimba NKD( Hậ

ndp1983

Member
Đầu tiên xin chúc sức khoẻ đến các anh chị em của diễn đàn.
P xin trân trọng giới thiệu bầy Rott đầu tay sau nhiều tháng mong chờ....
Thông tin về cha mẹ của bầy Pup
Cha: Indo NKDRottweiler ( Hậu duệ Sting Haus lazic )
Indo From NKDRottweiler | NKD Rottweiler
Mẹ: Kimba NKDRottweiler ( Hậu duệ Dakar Black beast)
http://forum.vietpet.com/104469-kimba-rott-cua-anh-doanh-2.html

Kimba trước lúc sinh

Các bé sinh ngày 11-02 ( mùng 2 tết).... Gồm 5 bé ( 4 Female va 1 Male)

Hình mẹ và các bé lúc 5 ngày tuổi

Hình các bé lúc 6 ngày tuổi ( chụp bằng điện thoại lúc tối nên màu sắc hơi nhạt )

trân trọng cảm ơn mọi người đã đọc bài

BillBao

Chúc mừng bác

Chào bác,
Mình đang bị hấp dẫn bởi giống Rott này. Hiện đang cần tìm một male về nuôi. Cho mình hỏi là khi nào bác xuất chuồng được vậy?

Cảm ơn Bác
Chúc mừng năm mới- thành đạt.

ndp1983

Member
Chắc khi nào các bé đã ăn uống và chích ngừa đầy đủ mình sẽ cho xuất chuồng...nhưng chỉ còn 2 e Female thoi .....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Phương!!! Đầu năm mới mà Kimba làm tròn tốt nhiệm vụ quá, không phụ lòng ông chủ trẻ. Chúc mấy bé mau măm chóng lớn nhé... Thân chào.

ndp1983

Member
cảm ơn anh Doanh, cũng nhờ a hướng dẫn không là e cũng không bít xử lý thế nào, chân thành cảm ơn anh....

ndp1983

Member
update hình các pé lúc 22 ngày tuổi

Updated hình các pé lúc 22 ngày tuổi:
2 female

2 female

e male duy nhất của đàn lúc 22 ngày

male luc 19 ngày tuổi :

Kimba và các bé lúc 2 tuần :

Kimba lúc tập thể dục buổi sáng sau khi sinh 15 ngày :

Trân trọng kính chào và cảm ơn

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mới đây mà đã được 3 tuần tuổi rồi, nhanh thật... Mấy bé phát triển rất đồng đều , nhìn bé nào cũng bụ bẩm đáng yêu quá Phương ơi :x:x. , nhìn mấy puppies mà thèm quá . Bà mẹ Trixi Black Beast của Kimba còn vài ngày nửa cũng nằm ổ giống con gái Kimba rồi đó Phương, tác giả cũng là của thằng ku Indo :D:D, đang hồi hộp chờ đợi.Thân chào.
PS: Hôm nào rảnh xuống anh chơi 1 bửa nhé!

ndp1983

Member
Mới đây mà đã được 3 tuần tuổi rồi, nhanh thật... Mấy bé phát triển rất đồng đều , nhìn bé nào cũng bụ bẩm đáng yêu quá Phương ơi :x:x. , nhìn mấy puppies mà thèm quá . Bà mẹ Trixi Black Beast của Kimba còn vài ngày nửa cũng nằm ổ giống con gái Kimba rồi đó Phương, tác giả cũng là của thằng ku Indo :D:D, đang hồi hộp chờ đợi.Thân chào.
chac se xuống rồi anh, săn ghé thăm Pante luôn,.... Indo kết hợp với trixi thì chắc tương lai lắm....phải xuống anh Doanh một chuyến thôi :)

Fan_Rottweiler

Anh Bằng đây Doanh ơi. Cho anh đặt cọc 1 bé đực nha.