• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé sushi :x

Linhmu_93

Active Member
Ủa ngoan lắm, đi vs lug tug trả về nơi sản xuất liền, con nó biết vậy nên ngoan lắm :)) chị có phải dọn ở ngoài đâu ;)) Sao ko nói sớm, sợ con gái béo ế chồng hả ;)) làm ngày nào chị cũng cho 1 cái phomai với 2 thìa gel :)) thấy con bé ăn ngoan mình sướng càng cho ăn nhiều :)) Thế để Cốm nhà chị khi nào có em bé thì về nhé ;))
@.@ k chị ạ. Chồng Su rồi, k lo k lấy đc chồng, mà nó béo quá sau này khó sinh chị ạ! Vì mỡ nó chèn vào em bé. Bột nhà e ăn bt, k nhiêu như Cốm mà chửa thì ăn nhiều gấp 5-6 lần. Cốm mà chửa chắc phải 6kg mất. Hjx. Noa mà có bầu cho chị chăm luôn đấy, rồi lớn em bế về ;;) chị thích giữ lại đứa nào cho ở với bố nó thì giữ! Hihi.... Chị đồng ý k?

pe_sushi

Member
@.@ k chị ạ. Chồng Su rồi, k lo k lấy đc chồng, mà nó béo quá sau này khó sinh chị ạ! Vì mỡ nó chèn vào em bé. Bột nhà e ăn bt, k nhiêu như Cốm mà chửa thì ăn nhiều gấp 5-6 lần. Cốm mà chửa chắc phải 6kg mất. Hjx. Noa mà có bầu cho chị chăm luôn đấy, rồi lớn em bế về ;;) chị thích giữ lại đứa nào cho ở với bố nó thì giữ! Hihi.... Chị đồng ý k?
;)) ok liền, đồng ý liền, vậy là h Cốm ở đây vs mình rồi :x vài bữa nữa mẹ Linh sang nó quay đít ko nhận =)) Chắc phải ở dài dài đấy vì ko thấy cho zai động vào ng ;)) có khi sang tháng mới lại gào cũng nên ;)) Cốm ở đây mấy đứa có thêm bạn, nghịch như giặc cà ngày :))

Linhmu_93

Active Member
;)) ok liền, đồng ý liền, vậy là h Cốm ở đây vs mình rồi :x vài bữa nữa mẹ Linh sang nó quay đít ko nhận =)) Chắc phải ở dài dài đấy vì ko thấy cho zai động vào ng ;)) có khi sang tháng mới lại gào cũng nên ;)) Cốm ở đây mấy đứa có thêm bạn, nghịch như giặc cà ngày :))
=)) ối giới ơi tôi đùa đấy, ở thế có mà chết! về lại quên mẹ, quên chị Bột, quên em Bơ, lại oánh cno tơi tả...... sao nhà chị k gần nhà e tí để em qua thăm nó cho dễ, chục cây chứ có ít đâu, mình mà đi xe ôm kiểu ấy có ngày sạt nghiệp! hức hức..... Thế giờ nó chơi với bọn nhà chị rồi à? Ngoan quá cơ! con gái ở nhà cũng ngoan thế này có phải đỡ mệt không!

pe_sushi

Member
=)) ối giới ơi tôi đùa đấy, ở thế có mà chết! về lại quên mẹ, quên chị Bột, quên em Bơ, lại oánh cno tơi tả...... sao nhà chị k gần nhà e tí để em qua thăm nó cho dễ, chục cây chứ có ít đâu, mình mà đi xe ôm kiểu ấy có ngày sạt nghiệp! hức hức..... Thế giờ nó chơi với bọn nhà chị rồi à? Ngoan quá cơ! con gái ở nhà cũng ngoan thế này có phải đỡ mệt không!
Ầy, thế rốt cuộc là sao :-w cô lại đổi ý ko cho Cốm ở đây nữa hả! Thế ko đợi con nó có em bé đã rồi hẵng ôm về chứ lại :-w

Mà chả hiểu sao cô cứ kêu con gái đi vs bừa bãi, trộm vía tôi chả thấy ị bậy bãi nào trừ lần đầu :))

Kún¥êu

Member
Mèo nhà cô Tú anh đã đẻ chưa? :-??
Thế bây giờ Cốm nhà Linh đã sang làm dâu nhà Tú anh à. HI hi, sang nhà Tú anh cũng sướng vì có sân vườn rộng rãi, tha hồ cho con dâu tập thể dục nâng cao sức khỏe, Cốm mà "bếu" như mẹ Linh thì chỉ có nước ê sắc dài dài thôi :p

pe_sushi

Member
Mèo nhà cô Tú anh đã đẻ chưa? :-??
Thế bây giờ Cốm nhà Linh đã sang làm dâu nhà Tú anh à. HI hi, sang nhà Tú anh cũng sướng vì có sân vườn rộng rãi, tha hồ cho con dâu tập thể dục nâng cao sức khỏe, Cốm mà "bếu" như mẹ Linh thì chỉ có nước ê sắc dài dài thôi :p
hic mèo nhà e vẫn chưa đẻ, nhốt chung vs mèo đực khổ thế đấy, chẳng bt mang thai ngày nào để mà tính nữa cơ :(

Nhà e rộng thật nhưng e chỉ cho ở trong phòng e thôi, thả 1 lũ ra thì ko thể quản lý nổi, mỗi đứa chạy 1 hướng đi tìm thì mệt nghỉ :( Gì chứ Cốm mà muốn giảm cân thì e cho giảm cân ngay :)) nhưng ăn đc nên em thích e cứ cho ăn thôi :D

pe_sushi

Member
xin lỗi mẹ Linh hơi dìm hàng con gái tí :)) tại con gái của cô nằm trên đống hổ lốn tôi chưa kịp dọn dẹp nên ảnh phải sửa qua qua cho nó đỡ bôi bác :))

con dâu tôi nằm phưỡn ra ngủ, còn thằng chồng nó thì cứ ngoào ngoào :))

Linhmu_93

Active Member
xin lỗi mẹ Linh hơi dìm hàng con gái tí :)) tại con gái của cô nằm trên đống hổ lốn tôi chưa kịp dọn dẹp nên ảnh phải sửa qua qua cho nó đỡ bôi bác :))

con dâu tôi nằm phưỡn ra ngủ, còn thằng chồng nó thì cứ ngoào ngoào :))

Hjx, ai lại làm mở cái kiểu con bé thành ra như hình 3D thế kia hả giời? Mẹ chồng dìm con dâu quá! thôi ksao. Mẹ chồng dìm con dâu thì mẹ chồng thiệt mấy hnay e bận quá chị ạ. Thỉnh thoảng vào quote trả lời mng 1 cái lai làm bt. Đến mai là e nhàn rồi. May quá! K thì e chết mất thôi. Thứ 7 đc nghỉ nên e định làm chiều ;)

đây là hình của cái quạt hút âm trần nhé su

địa chỉ phùng hưng nhé, có gì khó khăn thì ra ngay chợ Long Biên gọi cho anh, nhà mình gần nhau lắm :D

Linhmu_93

Active Member

địa chỉ phùng hưng nhé, có gì khó khăn thì ra ngay chợ Long Biên gọi cho anh, nhà mình gần nhau lắm :D
A ơi nhầm rồi! Nic kia là susu109 mà! Topic của bạn ấy là Gia đình nhà Su chào vp ạ! Chứ k phải nhà này nhé ;;) nhầm tai hại quá!

A ơi nhầm rồi! Nic kia là susu109 mà! Topic của bạn ấy là Gia đình nhà Su chào vp ạ! Chứ k phải nhà này nhé ;;) nhầm tai hại quá!
không nhầm đâu em nhà pe_sushi cũng hỏi anh vụ này mà :D tại trong hộp thư riêng không gửi được ảnh nên phải gửi vào đây mà :)

pe_sushi

Member
Hjx, ai lại làm mở cái kiểu con bé thành ra như hình 3D thế kia hả giời? Mẹ chồng dìm con dâu quá! thôi ksao. Mẹ chồng dìm con dâu thì mẹ chồng thiệt mấy hnay e bận quá chị ạ. Thỉnh thoảng vào quote trả lời mng 1 cái lai làm bt. Đến mai là e nhàn rồi. May quá! K thì e chết mất thôi. Thứ 7 đc nghỉ nên e định làm chiều ;)
uh, cuối kì r` nên lắm bt mà, chị dạo này nghỉ ở nhà ăn chơi suốt thôi, trg cho nghỉ n` :D Nếu làm đc buổi chiều thì tốt quá :x Cố gắng làm buổi chiều đi cho chị thoải mái thời gian vì riêng tính tgian tắm rửa trang đ? đã mất 2 tiếng r`, chưa kể bảo chị 8h dậy để 10h kịp đến là quá khó khăn :D

pe_sushi

Member

hi, cảm ơn anh nhưng em thấy có loại rất rẻ, chỉ có khoảng 3-400k, nhưng có loại 2-3 triệu. Em nghĩ nếu để hút lông mèo có cần thiết loại 2-3 triệu ko ạh :D

hi, cảm ơn anh nhưng em thấy có loại rất rẻ, chỉ có khoảng 3-400k, nhưng có loại 2-3 triệu. Em nghĩ nếu để hút lông mèo có cần thiết loại 2-3 triệu ko ạh :D
ôi trời đâu cần phải hoành tráng thế em, làm cái 200k là ok rồi, làm cái trên 2T kia thì nó hút hết cả nhà :p

Susu109

Member
Anh ui.... Chính xác là bao nhiêu phùng hưng ạ? A có nhớ địa chỉ cụ thể k a?:D:D:D

pe_sushi

Member
ôi trời đâu cần phải hoành tráng thế em, làm cái 200k là ok rồi, làm cái trên 2T kia thì nó hút hết cả nhà :p
anh cho em địa chỉ cụ thể là bao nhiêu Phùng Hưng đc ko ạh, với lại cái quạt này có bật cả ngày được ko anh

anh cho em địa chỉ cụ thể là bao nhiêu Phùng Hưng đc ko ạh, với lại cái quạt này có bật cả ngày được ko anh
địa chỉ cụ thể thì anh không có vì anh không quen hàng nào ở đấy cả, cứ ra hỏi là có mà, ở đấy đựơc gọi là chợ đồ điện mà ngại gì, nhà anh dùng cái giống cái thứ 2 bật 24/24 trong phòng riêng của chúng nó, sau 4 năm sử dụng vẫn chưa có vấn đề gì (đấy là cả sử dụng trước lúc có mấy đứa em ạ)

pe_sushi

Member
địa chỉ cụ thể thì anh không có vì anh không quen hàng nào ở đấy cả, cứ ra hỏi là có mà, ở đấy đựơc gọi là chợ đồ điện mà ngại gì, nhà anh dùng cái giống cái thứ 2 bật 24/24 trong phòng riêng của chúng nó, sau 4 năm sử dụng vẫn chưa có vấn đề gì (đấy là cả sử dụng trước lúc có mấy đứa em ạ)
hi, cảm ơn anh nhiều lắm, tại vì em cho mấy đứa ở trong phòng ngủ với em nên lông lá thì cứ phải gọi là hơn cả "lá rụng bay mùa thu" :D may mà đc anh chỉ dẫn nên hôm nào có thời gian đi mua về thì em nhờ anh chỉ cách lắp nhé ^^

pe_sushi

Member
up cái 2pic này lên khi nào cô Linh có thời gian up cho chị mấy cái ảnh bọn trẻ con nhà chị nhé, vì chị chẳng chụp đc cái nào ra hồn cả :(

Linhmu_93

Active Member
up cái 2pic này lên khi nào cô Linh có thời gian up cho chị mấy cái ảnh bọn trẻ con nhà chị nhé, vì chị chẳng chụp đc cái nào ra hồn cả :(
Có điện e up lên cho :) hihi. Đang xem lạI ảnh, nhìn bọn nó đểu quá! Hnao chúng nó mở hết mắt e sang chụp cho mấy kiểu xinh xinh nhé! Hihi... Tuần sau là học bò đấy! Nhanh lắm!