• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Puppy mới về nhà nè ACE ơi

Em Puppy nay biết leo trèo khiếp luôn , mai mốt em định cho nó thi leo núi acccccccccccccc... mấy bác ủng hộ nhé... hihihi

Kuppi

Active Member
Em Puppy nay biết leo trèo khiếp luôn , mai mốt em định cho nó thi leo núi acccccccccccccc... mấy bác ủng hộ nhé... hihihi

Anh đang có kế hoạch giới thiệu Gia đình Saigon Toydogs mình một chuyến dã ngoại leo núi Bà Đen (Tây Ninh) đây! ủng hộ không Vivian&Puppy???

Sáng 7am khởi hành!
10:00 đến chân núi vé cổng tham quan khu Núi Bà 30,000đ
11:00 Cáp treo lên Chùa Bà.
12:00 Tập trung tại lều trại trên núi. Tham quan cảnh mây núi và tận hưởng không khí mây bay dưới chân mình.
Lựa chọn 1: (Ước tính chi phí khoảng 200,000đ/người)
15:00 Nhổ trại xuống núi bằng đường bộ.
17:00 Lên xe về lại Saigon.
Lựa chọn 2: (Ước tính 300,000đ)
17:00 ăn cơm chùa, tham quan các hang động, tắm suối và ngủ tại chùa trên núi. Đêm xuống tận hưởng cảm giác mây ùa vào núi luồn dưới chân ta.
Hôm sau:
8:00 Nhổ trại xuống núi bằng đường bộ. Môn này lý thú không thể tả bằng lời.
11:00 Lên xe qua cửa khẩu Mộc Bài.
12:00 Tham quan mua sắm tại Siêu Thị Miễn Thuế-Mộc Bài.
15:00 Lên xe về lại Saigon.
Extra Option: (nếu nhận được lời mời của chủ trang trại)
Trên đường về ghé thăm trại GSD của Bác KhiemTN.
18:00 đến Saigon.

Trời ơi nghe chương trình đi chơi mà bắt ham. Chủ nhật nào em cũng làm buổi chiều hết làm sao đây hu hu hu....

Ti Bui

Member
Kuppi ơi, đi như thế thì thích thật đó, chỉ e rằng trên ấy xô bồ lắm (cò bán nhang, bán đồ lễ dâng Bà, lạc mất chó của mình (cái này khó tìm chuộc lại lắm đó !...), thêm nữa là cái khoản lên cáp treo, dắt cún theo, cún mà nhảy dù thì ...:((, sợ lên đến đó, ai cho đem cún vào, sợ bị kỳ thị hay "hắt hủi" đó, quản lý cún có vẻ chưa ổn nha, và nói trước là nếu chơi giờ dây thun thì sẽ về đến thành phố tận khuya luôn đó !!! Nhưng dù sao, nghe chương trình thấy hấp dẫn quá, chắc cho Bột ở nhà, Bụi đi thôi :D

NguyenNhuThach

Active Member
Khu Đại Nam lạc cảnh của Bình Dương mới khánh thành,có sở thú,có tê giác,sư tử trắng+ nhiều thú lạ...xe buýt đi từ chợ Bến Thành 35 km,nhưng hình như ko cho chó vô.Xin giới thiệu cùng ACE.

NguyenNhuThach

Active Member
Đi xa quá chắc chỉ có Kenpi đi được thôi à,mấy nhóc lăng xăng như thằng Bí Bo đi cực lắm.

Anh Quang ơi đổi ngày đi chơi đi chứ em mắc bận đi học rồi nếu ở nhà là em buồn lắm đó huhuhuhuhuhu.

quangvu

Member
OK,minh nghe nói là thích rồi..các bạn khác thì sao..khi nào gặp thì bàn luôn cụ thể...

đúng là sự trùng hợp,chó bạn với chó tôi y chang nhau như 2 giọt nước có điều là khác màu.....Cái này là thịc đó.....bạn ko tin thì mình có thể up hình mà xem

chenliuguang

sory chủ thớt nhưng Sao em nhìn nó vẫn cứ không giống chihua tẹo nào là sao nhỉ? Hay là tại màu lông?