• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé nhà mình bị dựt trộm mong mọi ng giúp :(

Liu Liu

Mình mún nhờ các bạn giúp và cẩn thận khi cho các e cún ra ngoài lúc nửa đêm, mình dắt 1 e mún lúc 11h đêm 27/11/2012 khu c1 đường c1 quận Tân bình, dg dắt e nó thì bị 2 thằng chạy xe hok rõ loại j w biển số vì lúc đó trời tối, cố níu e nó lại nhưng tụi nó kéo rất mạnh nên mình bị tuột tay ra và chạy lên hô cướp, có vài bà già gần đó nói chuyện rất thờ ơ "mày hô cái j, bị nó cướp rồi" thật sự mình rất bùn..... đây là hình e nó, bạn nào thấy ai hoặc chỗ nào chuyên bán chó để chuộc lại thì gọi cho mình số 0925269020, hình e nó đây, nặng khoảng 15kg, 7 tháng tuổi, mình cám ơn các bạn rất nhiều.

Dragon_2407

không ngờ bọn này trắng trợn như vậy x-( mong là chó của bạn không bị vào hàng thịt chó :(

Liu Liu

không ngờ bọn này trắng trợn như vậy x-( mong là chó của bạn không bị vào hàng thịt chó :(
thanks bạn đã wan tâm :D, tụi nó hok ngu j bắt e chó nhà mình làm thịt đâu, mà mình cũng thấy sock khi tụi nó giật ngang như v

centaurus

Member
dắt chó đị thể dục và đi dạo thì trang bị dây dắt loại siêu bền + cái nịt bụng của dân thợ điện, móc luôn cái dây vào bụng mình. vừa rảnh 2 tay vừa khỏi lo giật chó, có thể cầm theo dây dắt bằng da loại to để có thể làm vũ khí khi cần thiết