• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Nhà Em Sinh Được 3 Thiên Thần

BlazeWolf

Hôm nay mấy bé được 1 tuần nhìn mấy bé rất yêu mấy bé rất háu bú sữa nhất là em út bú hoài .Còn 2 em thì không ham bú như em kia.4 mẹ con vượt biển trong thời giuan 3 tiếng mới đến được bờ .Con mẹ ham con lắm em bắt con nó vô cho bú thì nó cắn em 1 cái chảu máu nhưng k=cũng không buồn vì nó ham con nó quá em tính cho nó cuộc sống độc thân mà em nó đòi hoài nên bây giờ em cho nó được thỏa mãn tâm nguyện làm mẹ .Hôm nay chụp hình khoe các các bạn .hình ảnh chụp không được đẹp mong các anh chị thông cảm .Cảm ơn

BlazeWolf

chúc 3 thiên thần bú ngoan chóng nhớn ...:x
Cảm ơn bạn Nguyệt đã có lời chúc tốt đẹp đến 3 thiên thần .Vì con mẹ nhà mình không đẹp nên mình cũng ko cho đẻ lần Mình thấy em nó đòi hoài nên bấm bụng cho nó đẻ một lần để có sức khỏe ổn định lại .vì 3 em này mình sẽ tìm chủ mới nhận nuôi ko phân biệt chó tây hay ta chỉ thương cún cho ăn vui đùa là mình vui rồi .cảm ơn bạn Nguyệt.

BlazeWolf

Cảm ơn bạn Madcat nhìn cũng giống giống há .Cảm ơn bạn đã ghé thăm .Thank Madcat

BlazeWolf

dep wa :x:x:x de thuong nua ne 8->8->8->8->
Cảm ơn bạn đã ghé thăm mấy bé dễ thương và đáng yêu nữa >trời nóng quá mấy bé kêu éc éc hoài .Mình sẽ cập nhật hình ảnh khi mấ`y bé được 2 tuần tuổi .

BlazeWolf

Bé Thiên Thần 2 Tuần Tuổi

Hôm nay trởi đẹp trong lành mình post hình các bé được 2 tuần .Hiện các bé đang bú rất hăng say .Mời các bạn xem hình .

Cảm ơn các bạn ghé thăm .

chi gi do oi!cho pe xin 1 em di,pe yeu cho lam!pe hua se cham soc that tot cho em no.nieu chi thay nho thi lau lau qua tham em no nha.dc ko chi?em la hoc sinh nen ko co tien mua.em ten TI hoc lop 4 truong BÙI VĂN NGỮ.mong chi dung tu choi nha

phenmaleat

Active Member
3 đứa nhà chị xinh quá, bọn trẻ con xinh vậy chắc mẹ nó cũng rất xinh chị nhỉ? mẹ chúng màu trắng đúng không chị? nếu chị ở hà nội thì tốt quá cho e đăng kí 1 em, tiếc là chị lại ở trong nam. Em không có duyên với 1 trong 3 đứa rồi tiếc quá:((

BlazeWolf

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm 3 thiên thần của mình mấy bé đã được cho rồi về nhà mới cách đây 3 hay 4 ngày nhưng mình để lại 1 bé để giữ nhà .Mình xin up hinh mấy bé trước khi về nhà mới cũng may là còn chụp hình còn giữ lại mấy tấm coi đỡ nhớ tụi nhóc .Hôm mấy bé đi về nhà mới buồn quá .Xin lỗi vì không trả lời cho các bạn sơm đươc .

nguyentriphu

chị cho e hỏi beagle như chị khoảng bao nhiu 1 bé vậy ?? e muốn nuôi nhưng ko cần phải có gia phả hay giấy gì cả, chị cho e cái gia tham khảo vào inbox nhé ^^

BlazeWolf

chị cho e hỏi beagle như chị khoảng bao nhiu 1 bé vậy ?? e muốn nuôi nhưng ko cần phải có gia phả hay giấy gì cả, chị cho e cái gia tham khảo vào inbox nhé ^^
Chào Bạn NguyenTriPhu chó nhà mình không phải Beagle .Mẹ các bé chỉ là chó lai mà thôi .Bạn muốn mua Beagle thì hỏi anh chị em trên diễn đàn .Mình không biết về giá cả chó làm sao giúpn ban được .Mấy chú chó nhà mình đã cho rồi bạn ạ .Chúc cho bạn sớm tìm được chú cún ưng ý .