• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Mít ( mèo ba tư mặt tịt) from bkk

Oa, mèo Thái hả bạn ? Lần đầu tiên K nghe đến mèo Thái đấy. Nó có khác gì so với mèo 34 khác ? K chỉ thấy mũi nó cao hơn thôi ... Nhìn yêu muốn cắn :D bạn nhớ post thêm nhiều nhiều ảnh em í nhé

khác nhiều lắm bạn ơi , mít 3 tháng mà to như thằng 34 6 tháng nhà tớ , lông xù bông cực kì luôn , môi thì xệ , lưỡi lè lè , khác hẳn mèo 34 ở đây , nhìn mít xong thì khái niệm mèo 34 đẹp cũng khác luôn :x

Msad82

Member
Nhìn mê ly quá àh ... hix.. o hcm ko biết làm sao tìm được mèo giống vậy nữa ??? Thích quá nhưng ko dám ra LHP mua ... Khi nào có baby cho mình đặt 1 pé ...

Á á á á á aaaaaa ...xinh quá , chết mất, xinh ko để đâu cho hết, con giai hay con gái đấy hả bác?

dongtientrencat

mèo của bác xinh quá!chúc mừng bác có cơ hội sở hữu chú mèo mà bao nhiêu người mơ ước.hichic.thèm

meobeou

Member
Em mèo xám mình định bắt ngta nói bị ôm nên gủi mình hình mấy em khác, mình đoán chắc có ai mua nên bán mất :( . 2 em này 1 em giống em Mít nên mình sợ là cùng gia đình với Mít, e còn lại mình ko ưng lăm, Cuối tuần này đi thái mà giờ chưa biết bắt em nào.....Mình post hình các bạn coi nè

Ragdoll

Bạn ơi bạn có thể cho biết em mèo đen trắng đó bao nhiêu tiền được ko ? muốn mua thì có đặt ở vn được ko vậy bạn

Ragdoll

Cơn nghiện của mình đang bốc lên ngùn ngụt từ khi thấy 2 em mèo này, nên phải làm nick để vào post bài, mong bạn trả lời nhé . Cảm ơn bạn nhiều

meobeou

Member
huhu...bùn quá,ngta lai vừa email nói bán con màu ghi 1 tiếng sau khi email hình e nó cho mình, còn e đen, nhưng e đen lại là mèo đực.... và cũng đã bán sau đó :( Cuối tuần này qua đó coi nếu ưng em nào chắc sẽ phải đặt tiền để tháng sau bắt vậy...

PhanQuangHung

Bé mýt nhà bác là đực hay cái ạ cho em gửi con hĩm nhà em vai hôm được ko bác em xin hậu tạ nếu bác đồng ý con hĩm nhà em ko mặt tịt nhưng mà tịt mặt :D

kemkẹo

Member
lông chia đều trên xám dưới trắng trông lạ quá, mặt qúa xinh đúng là 34 chính hiệu (rùi) rồi, anh ơi a mua bé ở chỗ nào bên Thái ạ ???

tamdo108

Member
Chú mèo quá tuyệt vời bác ạ. Chúc bác chọn được 1 bé gái nữa cũng xinh xắn và đáng yêu như bé Mít :D

Nga beo

Member
bé mít quả lả xuất sắc anh ạ...đẹp quá!!!!chúc bé mít sớm tìm đc bạn gái xứng đôi vừa lứa với mình...hihih nhìn cái là đã bị hút hồn luôn rồi:p

bigbibi

Member
Ngắm các em này mà "mê mệt", trời ơi sao lại đáng yêu đến thế, muốn ôm quá ....híhí ......

Purin2011

Member
chúc bạn có một cặp thật đẹp để đẻ ra một đàn cũng đẹp như bố mẹ nó