• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Mít ( mèo ba tư mặt tịt) from bkk

meobeou

Member
Mình có đặt bên bkk tìm cho 1 bé mèo cái để làm bạn với Mít, họ gửi hình về cho mình mà thấy vẫn chưa ưng, post lên các bạn xem thử

Bé xám ở đầu đẹp nè anh ơi, em cũng có 1 em lai 34 lông xù, h em ấy vẫn bé, sau này anh vẫn nuôi có tuyển vợ thì em đăng kí 1 chân với nhé, bé nhà em đen trắng

Mình có đặt bên bkk tìm cho 1 bé mèo cái để làm bạn với Mít, họ gửi hình về cho mình mà thấy vẫn chưa ưng, post lên các bạn xem thử
đúng là mấy em này chưa thể đặc biệt bằng Mít được.

MingYong

Nhìn e Mít vẫn hầm hố hơn :)) Nhưng mỗi bé có 1 cái đẹp riêng mà :D Nhìn Mít đầu gấu hơn :D

zorro

em mèo của bạn dẹp thật đấy, khi nào em ấy dậy thì cho em ấy giao lưu với em 34 nhà mình nhé

meobeou

Member
kaka... ngta mới gửi cho mình hình 1 bé này rất xinh em này mới được 50 ngày tuổi , có thể mình sẽ mua, các bạn coi xem bé này có xứng với bé Mít ko nhé :)

meomattit

Đẹp quá!

Đẹp quá đi mất, mỗi con một vẻ:day dreaming: Ngày nào mình cũng phải vào ngắm chúng nó vài lần cho đỡ thèm . Bạn chịu khó pot lên cho mọi người ngắm với nhé!

luckylife88

đep quá bạn ạ , mình qua khu chó mèo ở chợ chatuchak cũng ko thấy con nào dc như vậy

meobeou

Member
đep quá bạn ạ , mình qua khu chó mèo ở chợ chatuchak cũng ko thấy con nào dc như vậy
Có mèo xấu mèo đẹp nó cũng tuỳ hôm bạn àh, có lần mình đi gặp đc bé mèo rất đẹp nhưng lại ko mang về đc. Nên mình phải đặt người ta tìm cho...

bé mèo của bạn thật là đẹp. nhìn nhiều rồi mà thấy bé này nice nhất. mình đang nuôi cún nhưng mình cũng rất thích mấy bé mèo đặc biệt là mèo ba tư. mình định mua cho em mình 1 chú nhân dịp sinh nhật. minh muốn hỏi bạn không biết giá thành của các bé có đắt không? và khoảng bao nhiêu thì mình có thể sở hữu 1 bé.

meobeou

Member
bé mèo của bạn thật là đẹp. nhìn nhiều rồi mà thấy bé này nice nhất. mình đang nuôi cún nhưng mình cũng rất thích mấy bé mèo đặc biệt là mèo ba tư. mình định mua cho em mình 1 chú nhân dịp sinh nhật. minh muốn hỏi bạn không biết giá thành của các bé có đắt không? và khoảng bao nhiêu thì mình có thể sở hữu 1 bé.
Giá cả thì tuỳ thuộc vào mèo bạn ah. Bạn sang bkk thì mèo tầm 2000 bạt đến 60.000 bạt cũng có( 1tr đến 30tr) Những con mèo có mặt đẹp thường quãng 20.000 bạt trở lên, tuỳ thuộc vào màu lông.....rất nhiều yếu tố.Có khi cùng 1 đàn mèo mà giá khác nhau xa....

Kulptc1

Member
Mèo đẹp quá mức tưởng tượng bạn ơi,chúc mừng bạn có 1 chú mèo đẹp vô địch :D

kaka... ngta mới gửi cho mình hình 1 bé này rất xinh em này mới được 50 ngày tuổi , có thể mình sẽ mua, các bạn coi xem bé này có xứng với bé Mít ko nhé :)
bên đó cho mèo ăn gì mà nó to thế , gần 2 tháng mà to cao đẹp zai quá :x nhưng màu lông của Mít đẹp hơn anh ạ :D

meoluoi_neko

trời ơi! mấy con mèo 3 4 đó dễ thương quá chừng. e đang ở th hcm đang muốn mua một em mà chưa tìm được em nào ưng ý nè!