• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Mít ( mèo ba tư mặt tịt) from bkk

meobeou

Member
Chào cả nhà, mình là bé Mít 3 tháng tuổi, mình mới được chuyển đến từ Thái lan :)

Bully

Member
Cuối cùng anh Hùng cũng post ảnh của em ý lên. Bé mèo rất đẹp, có khi là mèo ba tư đẹp nhất Hanoi

bungnhieumo

chào Meobeou. Bạn có em mèo rất sinh. (Nói thật) sau khi đã xem rất nhiều mèo 34 ở HN, (cả giới thiệu và rao bán) giờ mình mới thấy 1 em 34 có cái mặt có thể gọi được là "chính hiệu".

cũng phải công nhận đây là em Batư đẹp nhất ở VN em từng xem ^^, trông mặt bé như kiểu lúc nào cũng ngơ ngác, ngạc nhiên ấy!

tl_1986

Member
Chú miu này đẹp quá đi mất! Lông cũng đẹp. Chú này được bao lâu rồi hả bạn? Mình cũng thích nuôi 1 chú, nhưng sợ nó bị cún nhà mình cắn, nên chưa dám mang về nhà.

Tuti2290

Member
bé ba tư này xinh quá..màu cũng đẹp :)... trông béo ú thế kia chắc đực rồi :)

sunmi

Member
Trời ơi, đẹp quá. tui ở HCM, muốn tìm 1 em mặt tịt đực nè, có pác nào biết ở đâu bán, chỉ tui với nhen!

meobeou

Member
e mít là mèo đực được 3 tháng tuổi các bạn àh. Chủ mèo đang đặt người ta bên thái tìm cho 1 e cái hymalayan để thành đôi :) .Và đây là hình bố mẹ của em ý, hy vọng lớn lên em cũng đẹp như bố mẹ ( Bố em đoạt giải catshow2009)
[url=http://www.postimage.org/]

MộcLan

Member
Quá hoàn hảo, xinh lung linh
CHắc giá bạn đưa bé về cao lắm.
Bé đúng là đẹp tuyệt vời :x
Mình cực thích màu xám tro như thế luôn :x

sunmi

Member
Nhưng nhớ nuôi cẩn thận, coi chừng lạ đất lạ nước đó. Chúc bé khỏe mạnh nhe!

Im_HAG

e bé đáng yêu k chịu đc....nhìn chỉ muốn cắn cho 1 phát thôi...ui ui

Vipz.14

Member
thịt con nào béo lắm, mang ra dao đỉa nào chúng ta cùng chén bé mèo mặt tịt
Má ơi. Anh này giống mình quá :)) Khổ.. đang thích mấy bé của chị MMMM trên này mà... Chờ lâu quá :)) Tậu luôn em này về "chén" cho nó "Yummy!". Nhìn em này trông còn đẫy đà hơn cả 6 em nhà chị MMMM đó =)) Xinh kinh!!! >:D<

Meobeou ơi , bạn có thể cho mình địa chỉ tin cậy bán mèo bên Thái đc không bạn , bạn mua bé này ở chợ chatuchat hay ở đâu vậy bạn , sắp tới mình đang có dự định đi Thái nên nhờ bạn júp mình vài địa chỉ nhé . Thax bạn rất nhiều , có gì pm cho mình nhé :)

chjpbong

Member
phải nói là cái mặt đấy không thể sai vào đâu được...chưa bao h em được nhìn em nào chuẩn như thế luôn...Bố mẹ em ý đều đặt giải catshow chắc giá cao lắm,bạn mua bao nhiêu thế? muốn có 1 em như thế quá cơ :x :x :x

Oa. Thích quá. Sao mà em nhìn cái anh nó như là nảh mèo túm đc trên mạng ý nhỉ. Bạn meobeou chụp anh thêm nó đi.Trùi ui mê mẩn rồi

meobeou

Member
Chào các bạn, đây là hình mới nhất của bé mít. Đợt này bé lơn hơn và nghich kinh khủng :)