• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé kid- thằng nhóc bé bỏng của chị

mikat1989

Member
Kid sinh nhật ngày 4/10/2010 là bé trai, ham ăn, ham chơi, ham ngủ lăm cơ
Me bé là mèo Nga, bố là mèo Ba Tư, Kid có đôi mắt 2 màu đẹp lắm nhé
[/IMG]

Kid mới về nhà được 3 hôm mà đã quen nhà rôi. Bé chưa biết leo cầu thang nhưng leo lên giường chị thì nhanh lắm. Không chịu ngủ ở đệm đâu chỉ thích ngủ trên giường thui ah:)
[/IMG]
[/IMG]

Mỗi tội kid có một cái tật rất xấu là thức dậy lúc 4h sáng để chơi, làm chị mất ngủ mấy hôm nay rồi:((
Chị định bơ Kid để e chơi 1 mình nhưng mà e cứ trèo lên cổ, lên mặt chị lúc chị ngủ làm chị không thể nào ngủ đươc:((

[/IMG]

Kid có cái miệng xinh lắm cơ. cứ há ra lúc ngủ í:love struck:
[/IMG]

Mong rằng e mau lớn để ko bật dậy lúc 4h sáng đòi chơi nữa:((
[/IMG]

Chị không muốn để e ngủ một minh đâu nhưng tối nay phải tập cho e thôi:(. Chị xin lỗi nhé
[/IMG]

Các anh chị cho bé Kid tham gia CLB với nhé!:love struck::love struck::love struck:

e bé xinh lắm, mình rất thích mèo có mắt 2 màu, rất hay , mèo mỗi đứa 1 tính, mèo nhà tớ toàn 6h dậy ra dúi mặt nó vào mặt mình làm mình ko ngủ đc, buồn ngủ kinh khủng mà vẫn phải thò tay ra gãi cố nó đến lúc nó chán thì thôi, hix hix, đc mấy tuần đầu thôi,sau toàn chùm chăn lên đầu bơ nó đi :))

nếu nó còn phá giấc ngủ thì cứ chùm chăn hoặc đẩy nó ra vài lần là sau nó ko gọi nữa đâu :D

Băng_Ngọc

Nếu mình ko nhầm thì bé kid của nhà bạn là anh em với chú mèo mà tớ vừa đặt tối nay đấy.Bạn bắt mèo của nhà bạn Long ở đường âu cơ phải ko?
Rảnh cho các em bé ấy giao lưu nhé :D

mikat1989

Member
uh đúng oy đấy! nhà bạn ở chỗ nào. cho chúng nó gặp nhau!:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X...............................................................................................................

mikat1989

Member
uh đúng oy đấy! nhà bạn ở chỗ nào. cho chúng nó gặp nhau!:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X...............................................................................................................:love struck::love struck:

mikat1989

Member
lâu oy vào up ảnh kid chơi !yêu bé lắm:x:x:x:x.............................................................................................

mikat1989

Member
lâu oy vào up ảnh kid chơi !yêu bé lắm:x:x:x:x....................................................................................................................................................................

mikat1989

Member
lâu oy vào up ảnh kid chơi !yêu bé lắm:love struck::love struck::love struck::love struck:...........................................................................................................................................

gaquandui

Member
gần giống nhóc nhà mình :D mỗi tội màu đen trên đầu đậm hơn , cũng mắt 2 màu :D

mikat1989

Member
gần giống nhóc nhà mình :D mỗi tội màu đen trên đầu đậm hơn , cũng mắt 2 màu :D

bé nhà bạn đẹp trai quá!!! bé được mấy tháng oy ban? thằng kid nhà mình mới tròn 3 tháng nên cái mẹt nó còn ngây ngô lắm:D

mikat1989

Member
Kid nha Minh mat sang nay roi! Minh buon qua... Cu nhin thay do choi cua kid la minh lai khoc! Be mat luk 4h sag! Minh thuc su rat buon.. Chi nho kid nhieu lam... Chac k bao jo minh co the nuoi 1 be Meo nao nua! Trog khi cac be Meo vui choi o quan cafe cua Alex thi kid nam 1 goc nha Trog con dau!
Chi xin loi nhe kid! Chi thuog e nhieu...