• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Kem - nhi đồng mới lớn :x

hơi ngoài lề tí, hôm nay em chat với Phú thấy nó đã điều tra được sinh nhật Ruồi, rồi kêu ruồi sinh cuối năm trước nó sinh đầu năm sau nên tính tháng thì chẳng bao nhiêu, không gọi ruồi bằng chị đâu. Sợ thật sợ thật, Sheryl nói chuyện với ruồi mãi mà có biết ruồi sinh tháng nào đâu. Chẹp chẹp chẹp chẹp, 2 đứa tiến triển nhanh quá =)).
chị Sheryl bẫy em nhá >"<. C hỏi em sao ko gọi là chị nên e mới trình bày hoàn cảnh thế.

ÔI hội mèo có cái vụ gì mà vui vẻ ầm ĩ thế này :D
Bây giờ đăng lên trang nhất với tít giật gân : Chuyện tinh đôi trẻ chưa chớm nở đã bị các a các chị giựt đứt phăng. :))
Để cho các e ý tự nhiên.
Mà không tự nhiên đc thì ta ép nó theo kiểu nhân tạo.
Cố lên Ruồi Phú :D
chị ngủ dậy muộn cho em hỏi "kiểu nhân tạo" là kiểu ji ạ :worried:

thuan81

Active Member
chị ngủ dậy muộn cho em hỏi "kiểu nhân tạo" là kiểu ji ạ :worried:
Quangphu và Ruồi chat với nhau lâu lắm rồi đó!hôm qua cả hai còn cùng nhau nghĩ cách đối phó thiên hạ nữa đó!thật là tụi mình bức dây động rừng thật rồi!Quangphu bảo Ruồi giận em rồi anh ơi!bắt đền anh đó ,Ruồi không thèm nói chuyện với em hehe!

ruồi bẹp

Active Member
ép không được mà tự nhiên cũng không được đâu mọi người ạ

âu cũng không phải cái duyên cái số :))

đây gọi là thế "đè đầu cưỡi cổ", vừa mới chộp đc ạ:worried:

thằng này nó bị cái tính tò mò, bật TV lên là nằm ngoan ngoãn xem như thật, thấy mình nằm xem phim nó cũng trèo lên ngó qua để xem cho bằng được, móng thì sắc cào lưng đau lắm:(
Ảnh hơi bị 18+ 1 tí mong ace bỏ qua cho ạ:(

hathu08

Active Member
ai chu choa cái hội mèo nhi đồng toàn những anh chị chủ dễ thương :D
Nói rồi mới nhớ em chưa có nick ym của mọi người :( mọi người cứ tiến triển ngầm thế này làm em chẳng hóng hớt được gì cả, tủi thân :(( :((
Mai sẽ bắt cóc 2 thằng Kem về giấu cho bõ tức, cho 2 anh chị hùa nhau đi tìm :D

Sheryl

Active Member
Tặng Kem, hôm trước chưa up ảnh này.
Đây là ảnh định chụp ảnh Kem biểu diễn màn đứng như thỏ lâu ơi là lâu nhưng hụt thành ra thế này :(.

cun0206

Member
Thằng Kem dạo này nhìn hoành tráng quá nhỉ. nhìn cái mẹt trông như ông cụ non ấy :)

Tặng Kem, hôm trước chưa up ảnh này.
Đây là ảnh định chụp ảnh Kem biểu diễn màn đứng như thỏ lâu ơi là lâu nhưng hụt thành ra thế này :(.
chị lấy máy ảnh chậm quá đó mà :( nó đứng lâu ơi là lâu
ở nhà em cũng hay đưa tay ra cho thằng cu đứng 2 chân sau nên nó quen đấy chị ạ:D

ắp đết mừng giáng sinh...

Quay phải...

Làm duyên

Quay trái

Nhìn bờm của em đẹp chưa:D

Lim dim lim dim...

Chúa tể muông thú:))

show bờm tiếp:love struck:

hàng tuyển nè:blusshing:

Từ trong hang động chui ra
Vươn vai 1 cái...rồi ta đi vào:sleepy:

MieMie87

Member
trời ơi thiên thần thích em này,cái bờm đẹp quá mặt cũng yêu quá đi,nhất là cái mũi hồng xinh kô thể tả

ruồi bẹp

Active Member
sao trông cái mặt nó có vẻ cạu cọ hơn trước nhỉ
ko biết ở nhà có bị chủ bắt nạt không nhỉ? :rolling eyes:
tội nghiệp em tôi:sigh: