• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé cưng NOBITA ^^

doanh_doanh

Member
Hi mọi người, bé nobita mình đón của anh Thuận cũng hơn 1 tháng rồi nhưng hôm nay mới có dịp up ảnh để báo cáo tình hình của bé. :love struck::love struck:
Bé rất ngoan ( trộm vía) tính tình đáng yêu lắm, vừa năng động lại vừa nũng nịu nữa...

Cả nhà ai cũng cưng

Một số ảnh mình chụp được để khoe với mọi người nè :)

fat.L.T

Member
nobita xinh quá chị doanh nuôi bé tốt thật nhìn thằng cu y hệt bố heo yêu quá :x :x :x

fat.L.T

Member
anh thuận khéo tay lắm em thấy bé nào cũng béo tốt nhìn đứa nào cũng yêu con nào ốm yếu gầy còm nah thuận nuôi 1 thời gian béo tốt hẳn lên . hồi trước em cũng định đón bé nobita về nuôi cơ nhưng do đợi đó nahf có việc nên em ko đón nữa nhìn h tiếc quá

doanh_doanh

Member
anh thuận khéo tay lắm em thấy bé nào cũng béo tốt nhìn đứa nào cũng yêu con nào ốm yếu gầy còm nah thuận nuôi 1 thời gian béo tốt hẳn lên . hồi trước em cũng định đón bé nobita về nuôi cơ nhưng do đợi đó nahf có việc nên em ko đón nữa nhìn h tiếc quá
kakakaka, post lên cho em với a Thuận thèm choiiiiii hihihihihii

fat.L.T

Member
hix thế em chết vì tiếc mất thôi huhu anh thuận lên chắc tiếc lắm đây đợi đấy anh bảo em định giữ lại nobita mà :D

thuan81

Active Member

Anh thích tấm này lắm:love struck: nhìn cái mặt tẹt lét, cặp mắt ngu ngu ...:)) cưng quá !!:love struck:
còn cái miệng chảy nước dãi nữa:drooling: .....=)) đói bụng thì phải..chắc háo ăn giống Ba Heo ....hihi vài ngày nữa anh lên Sài Gòn thăm nobita nha Doanh ;)

ngudaymuon

Active Member
Hâm một Nobita lắm lắm :D thằng bé có cái bờm cổ đẹp dã man luôn, cái mặt thì rất đầu gấu nữa. Ôi sao mình luôn thích những đứa có bộ lông màu tối nhỉ, đen xì như Ren nhà Sherry hay Nobita thật là chuẩn :D

bé miu xinh quá là xinh, trông cái mặt ghét thật :D chỉ mún cắn cho 1 cái ^^ có nobita mà ôm thì còn gì bằng ^^ đang bận quá nhưng cũng phải login để comment 1 câu :D

doanh_doanh

Member
hôm nay mình vừa chụp được vài tấm ảnh đáng yêu của nobita, mình post lên cho cả nhà xem nè, nobita có 1 thói quen mới là đứng canh ngay tủ lạnh, có ai mở tủ lạnh là bé phóng vap2 nằm chễnh chệ ngay >"<

Uploaded with ImageShack.us

thuan81

Active Member

cái mặt tròn xoe ..cặp mắt nó nhìn cưng quá và cái bườm cổ hai sắc màu..:love struck:nhìn thấy rõ hai lớp lông ngắn và dài ...thích quá Doanh ơi...!chắc anh phải lên sài gòn.....:cry:

doanh_doanh

Member
cái mặt tròn xoe ..cặp mắt nó nhìn cưng quá và cái bườm cổ hai sắc màu..:love struck:nhìn thấy rõ hai lớp lông ngắn và dài ...thích quá Doanh ơi...!chắc anh phải lên sài gòn.....:cry:
anh lên SG bắt nobita lại hả, ko dám đâu, kakaka

hoalinh

Member
nhìn NoBiTa nhớ đến NaNa của hoangmoccuong ngày trước và bây giờ là của lê hà phương .Hai em như sinh đôi .

doanh_doanh

Member
Lần đầu tiên thấy em mèo có sở thích kỳ lạ thế này, ủa mà bé ko lạnh hả em? Nhìn trông đáng yêu quá, đôi mắt thì long lanh, ngây thơ, bộ lông thì xù xì, giống Ren nhà Sheryl, ngưỡng mộ & ghen tỵ, :D

hiihi, no vậy đó chi ui, ^^ cám ơn chi quan tâm đến bé nha :) chuc be ren cua chi khoe manh va xinh dep nha