• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Buck (Alaskan) muốn tìm bạn giao lưu khu vực Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Kính ^^

MrQ1984

Member
Mình chờ cún tiêm mũi 2 xong rồi mới giao lưu với các bác được :D
Đây là hình lúc chưa đón về:

qa17889

Member
nhìn trông yêu thế:x, mà các bạn ơi cún nhà mình mấy hôm nay lạnh nó bị ho mình đã che kín lồng và thắp đèn rồi mà vẫn chưa thấy khỏi. ai biết làm thế nào không, mình lo quá :(

hungsut

ACE nào ở gần công viên indira gandi thì dắt cún ra chơi cho vui vào khoảng 4h đến 5h chiều

vicbell

:)) mình ở trần duy hưng . mới ngày đâu em của mình cũng bị ỉa chảy :( hix phải cho uống biseptol mất một ngày. h em nó nghịch như quỷ. em của bạn bn tháng t rồi :)

linhvb

Không ngờ không vào mấy hôm đã được chào mừng nhiệt niệt thế này

Mình bán mà mình k nhận ra em này :3 =))
Ảnh chả rõ gì xất :3
Hà à :3 mấy hôm nay cu cậu khỏe rồi, lại nghịch hơn quỷ sứ i-)

Có vẻ to hơn rồi.

Cám ơn mọi người đã quan tâm, cún nhà em được gần ba tháng rồi, vừa bị ỉa chảy em phải cho uống men tiêu hóa + đổi cho em ăn cơm nhá và giữ ấm cho nó h` đã khỏe re. Thứ 4 tới sẽ cho em nó đi tiêm mũi 2, sau đó sẽ hẹn với mọi người đi off ko cu cậu chả đc ra ngoài mấy do sợ ốm :(

Số đt của em là 0996151692, các bác cứ sms nhiệt tình nhé, hẹ hẹ, em tên Linh.

linhvb

cún của mình mới được 3 tháng thôi không biết có được mang đi of không vậy, nhìn mặt nó ngu ngu :D
Nhìn mắt nó sáng, lanh lợi thế còn j`, đâu có ngu tí nào đâu :D mang đi bác ơi, chắc cùng tuổi với cún nhà em

[/URL][/IMG] he nhìn mặt nó ngu chưa
Husky nhìn gấu thật >.< mà hnhư cu cậu vừa thay lông :D

Mình chờ cún tiêm mũi 2 xong rồi mới giao lưu với các bác được :D
Đây là hình lúc chưa đón về:

Yêu tóa, lúc đầu em cũng định bắt xám cơ mà cuối cùng lại kết nâu đỏ hơn :D

qa17889

Member
Nhìn mắt nó sáng, lanh lợi thế còn j`, đâu có ngu tí nào đâu :D mang đi bác ơi, chắc cùng tuổi với cún nhà em
không phải mắt sáng đâu bác ạ, tại em chụp anh quên không tắt flash đó mà =)). cún của em mới 3.5 tháng thôi không biết có cho đi được không nhỉ, mấy hôm nay thấy lạnh quá :D

qa17889

Member
mai chủ nhật có hội chợ cún yêu ở định công có bác nào tham gia không nhỉ :D

MrQ1984

Member
Cũng muốn tham gia lắm, nhưng sợ mang bệnh về cho cún mới bắt nên quyết định ở nhà :))

qa17889

Member
à bác nào có địa chỉ phòng khám thú y ở hà nội không nhỉ cho em xin với

geek

ok, anh em cứ buổi chiều ra công viên indira gandi nhé. chiểu nào mình cũng cho nó ra đó, thằng nhà mình 4 tháng nhé.mới cho ra được mấy ngày nay thôi

qa17889

Member
hôm qua chủ nhật mình ra lúc 3r mà không thấy ai cả :(, lượn lờ ngoài cổng 1 lát rồi vế. Không dám vào trong cv sợ người ta không cho dẫn chó vào :D

qa17889

Member
mọi người ơi có ai biết mua cái máy sấy lông cho alaska ở đâu không vậy chỉ em cái, em ở hà nội :)