• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Boo nhà em nè, mọi người cho em ý kiến nha :d

1 tuần 1 lần là đủ cho nó cứng cáp khỏe mạnh rôi
để còn cùng với anh Kenpi thi chạy maraton vòng quanh Cv Gia Định với vận tốc xe máy nữa chứ!Kekekekekek
muốn boo đi 3 chân thì nghe lời Kuppy nhe..he..he..làm sao mà hội mình tòan thương phế cẩu không đó..lo mà nắn chân cho thằng cu đi để còn cho nó đua với xe gắn máy nữa:))

Khủng long

Active Member
Lâu rồi không gặp em Boo...(từ lần off5)chắc em boo lớn nhiều rồi phải không Tuấn . Nhìn em nó có nét gì đấy làm KL mãi nhớ tới em Mèo xinh khi trước của KL. Hôm nào mang em đi off nữa nha bạn
Cho em Tám thơm chị Boo chút chít nhé=))

luxubu9x

Member
Lâu rồi không gặp em Boo...(từ lần off5)chắc em boo lớn nhiều rồi phải không Tuấn . Nhìn em nó có nét gì đấy làm KL mãi nhớ tới em Mèo xinh khi trước của KL. Hôm nào mang em đi off nữa nha bạn
Cho em Tám thơm chị Boo chút chít nhé=))
e thấy nó dài hẳn ra! còn về việc c thấy Boo giống bé Mèo e cũng công nhận thiệt đó! nhìn rất giống....:love struck: hẹn bé Tám & Khủng long lần off sau! Àh! chúc sức khoẻ bé Mắm luôn!

uyenisme

Member
lễ em có đưa boo đi đâu chơi ko? post hình cho cả nhà xem với nè, bữa nay chắc là bé Boo lớn lắm rồi ha?

luxubu9x

Member
lễ em có đưa boo đi đâu chơi ko? post hình cho cả nhà xem với nè, bữa nay chắc là bé Boo lớn lắm rồi ha?
em còn ở nhà lấy đâu mà Boo được đi chơi hả chị! còn hình thì từ từ e mới post cho cả nhà xem được.. ;;)

Tuấn ơi!, nếu tuần sau mình có dịp đi dã ngọai ở khu du lịch vườn xòai thì con có đăng ký cho boo đi chơi cùng không ?lâu lâu cũng nên đi xa 1 một chút có dịp gần gủi với thiên nhiên , thóang mát,yên tĩmh để người và cún yêu cùng thư giản và vui đùa..bé boo ngày 1 lớn giống chị su và anh Kenpi quá, mới đó mà tụi nó lớn nhanh thật, cũng mấy cái off rồi chứ nhỉ..

uyenisme

Member
lần này nàng boo nhà mình là thương tích nhiều nhất, thấy boo oặc hết cả người mà xót ruột gì đâu, lần sau đi đâu cũng phải cẩn thận mới được. Em nhớ lâu lâu xem lại coi boo có còn đau ko nha.