• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Boo nhà em nè, mọi người cho em ý kiến nha :d

luxubu9x

Member
nhìn giống tiểu thơ lắm nha, đi đâu cũng đeo theo hết áh, dễ thương lắm :love struck:

live show của bé Boo nhà e có nhiu đó thui, e phải chiều nó thấy phát mệt, ngủ mà ko cho nó ngủ chung là nó rên suốt đêm, bắt cho lên giường ngủ mới bằng đc, thui! pà con coi hình xong cho e ý kiến nha. Thank pà con nhìu nhìu.

Vui lòng không sử dụng ngôn ngữ @ khi post bài lên diễn đàn theo quy định chung.

Kuppi

Active Member
Nhìn giống Kenpi nhà mình quá! Bạn ở Hà nội hay Sài gòn? nếu ở Saigon thì mời bạn tham gia Offline Chihuahua Club cho vui
. Bạn click vào link này để lấy thông tin nhé http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=6558

Chúc bạn và cún vui nhé! Đẹp lắm đấy. Ráng chăm nha.

tantulinh

Member
Í í cún nhà tớ cũng tên là Boo hêhe
Em này xinh quá trắng nuột nà mà mặt cũng dễ thương nữA :X :x :X

luxubu9x

Member
Hi hi, thanks các anh chị, e cũng chưa có time để tham gia club đc nữa, để thu xếp việc học rùi e sẽ pm cho anh chị sau nha!

e ở sài gòn, Q: Phú Nhuận, cũng gần công viên Gia Định, đi khoảng 7' là tới àh

uyenisme

Member
em show hình thêm cho bà con chiêm ngưỡng bé boo nữa đi Tuấn, ít quá vậy, lần sau đi off làm liveshow cho bé boo luôn, thương boo lắm đó.

luxubu9x

Member
em show hình thêm cho bà con chiêm ngưỡng bé boo nữa đi Tuấn, ít quá vậy, lần sau đi off làm liveshow cho bé boo luôn, thương boo lắm đó.
:D thank chị nhiều, để bữa nào quỡn quỡn e bắt nó làm model nữa.. nó cứ nhoi nhoi, chụp cho nó phát mệt.

uyenisme

Member
Tuấn có thiết kế bộ nào cho em nó mai đi thi chưa nè? Chị có làm cho Su 1 bộ mà chẵng biết nó giống cái gì nữa

luxubu9x

Member
Tuấn có thiết kế bộ nào cho em nó mai đi thi chưa nè? Chị có làm cho Su 1 bộ mà chẵng biết nó giống cái gì nữa
e cũng làm cho Boo 1 bộ ròi, hông bít mai có can đảm bận cho nó thi hông nữa :D

Kuppi

Active Member
Hôm nay. Chủ nhật 27Jul08, bé Boo đi Offline SG TDC lần 5. Tham gia " Toydogs-Ngôi sao tiềm năng-Chihuahua" Xuất sắc nhận giải quán quân ngôi đầu bảng:

Thi đấu:

Kết quả:

Giải thưởng:

uyenisme

Member
ko ngờ Tuấn có vũ khí bí mật mà ko show cho mọi người nhé, em boo đoạt giải nhất rồi còn gì, quá xứng đáng luôn. àh, sao hôm bữa em ko mặc đồ em tự thiết kế cho Boo đó, khi nào cho boo mặc vào chụp ảnh cho mọi người xem nhé.

luxubu9x

Member
ko ngờ Tuấn có vũ khí bí mật mà ko show cho mọi người nhé, em boo đoạt giải nhất rồi còn gì, quá xứng đáng luôn. àh, sao hôm bữa em ko mặc đồ em tự thiết kế cho Boo đó, khi nào cho boo mặc vào chụp ảnh cho mọi người xem nhé.
e cũng định đem cho nó mặc đó chứ, nhưng... suy đi nghĩ lại thì thấy nó sao sao á.. mặc vô sợ mang... :D

Kuppi

Active Member
Boo-Ken và Lucky!

Tặng Boo vì ;òng can đảm của con nè!

Hình Boo đi chơi với Kenpi và Lucky ngày 17Aug08

[
/SIZE]

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Boo của em mặc đồ con ong nhìn kute nhỉ ^^. ...........

uyenisme

Member
em có cho bé Boo uống thuốc trợ tim trước khi đi off ko mà bé "sung" dữ vậy, dám chọc gẹo cả anh Vện, he he. Lâu rồi ko gặp Boo thấy cũng nhớ nhớ nó, nhất là cặp mắt lúc nào cũng như muốn ngủ của Boo.

luxubu9x

Member
em có cho bé Boo uống thuốc trợ tim trước khi đi off ko mà bé "sung" dữ vậy, dám chọc gẹo cả anh Vện, he he. Lâu rồi ko gặp Boo thấy cũng nhớ nhớ nó, nhất là cặp mắt lúc nào cũng như muốn ngủ của Boo.
:)) :)) tại e Vện đó hiền đó chị.. nên Boo nó có dịp ăn hiếp đó mà! lâu ròi e cũng k gặp e Su.. thấy dạo này e nó ra dáng thiếu nữ quá! :D

tính can đảm là đặc điểm của bọn chihuahua đó,tụi này vừa hung dữ vừa can đảm đúng nhất nhì trong các giống chó dữ nhất đó..hôm nay không biết có kuppy và Tuấn ra off với hội PQ.,không thì có thêm 1 anh quậy bí bo tham gia rồi,tuần rồi off không thấy Tuấn,sắp đi học chắc bận rộn rồi, con ráng thu sếp lần off sau ở hội chợ sinh vật cảnh nhe,mang được bé boo thì mang theo cho vui, nhưng nhớ canh chừng bé nhe, nhà con ở gần cv. gđ, vậy sao chủ nhật không mang bé boo ra cho nó chạy chơi và phơi nắng cho khỏe,mang ra cho chơi với bí bo nhà cô nè,sáng khỏang 8h30-9h30 ,1 tuần 1 lần là đủ cho nó cứng cáp khỏe mạnh rôi.

Kuppi

Active Member
tính can đảm là đặc điểm của bọn chihuahua đó,tụi này vừa hung dữ vừa can đảm đúng nhất nhì trong các giống chó dữ nhất đó..hôm nay không biết có kuppy và Tuấn ra off với hội PQ.,không thì có thêm 1 anh quậy bí bo tham gia rồi,tuần rồi off không thấy Tuấn,sắp đi học chắc bận rộn rồi, con ráng thu sếp lần off sau ở hội chợ sinh vật cảnh nhe,mang được bé boo thì mang theo cho vui, nhưng nhớ canh chừng bé nhe, nhà con ở gần cv. gđ, vậy sao chủ nhật không mang bé boo ra cho nó chạy chơi và phơi nắng cho khỏe,mang ra cho chơi với bí bo nhà cô nè,sáng khỏang 8h30-9h30 ,1 tuần 1 lần là đủ cho nó cứng cáp khỏe mạnh rôi.
1 tuần 1 lần là đủ cho nó cứng cáp khỏe mạnh rôi
để còn cùng với anh Kenpi thi chạy maraton vòng quanh Cv Gia Định với vận tốc xe máy nữa chứ!Kekekekekek

luxubu9x

Member
tại hôm bữa bận đột xuất nên con mới không đi được! còn off lần 7 này nhất định con phải đi ròi... nhớ mọi người lắm!

luxubu9x

Member
1 tuần 1 lần là đủ cho nó cứng cáp khỏe mạnh rôi
để còn cùng với anh Kenpi thi chạy maraton vòng quanh Cv Gia Định với vận tốc xe máy nữa chứ!Kekekekekek
a hay quá! chạy maraton nữa hả? Ken nó giờ đi được có 3 chân kìa...