• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Bond Béo nhà mình dễ "xương" nghiêng nước nghiêng thùng

anniepham

Thấy mọi người khoe cún cũng ham hố, nên lập topic giới thiệu Bond Béo. Sau đây là lí lìch bé:
Name: Bond
Sex: male
Character: tham ăn, thân thiện, hay giỡn dai, sợ độ cao, láu cá (làm việc xấu sau lưng chủ)
Hobbies: thích đòi chủ chơi cùng, cắn đồ đạc, ăn bông gòn, thích mat-xa

Bond béo có trong người 50% dòng Phóc Sóc :blusshing: Còn giờ là live show hình ảnh Bond từ nhỏ đền hiện tại

Má ơi, hình số 3 nhìn vào cứ tưởng là Su mô, em này phải cho thi đấu vật nè (nói vui thôi). Em này lớn lên bớt mập rồi dễ thương ra phết.

bichdiep

Member
dễ thương quá, nhìn cái ảnh số 4 bé trông ngộ ghê, tròn như thế mà nằm vậy chả hiểu lật người trở lại bằng cách nào (chắc do lăn lại được) :))

anniepham

hihi, cảm ơn cả nhà đã iu quý bé Bond.^__^
@thanhbinh2210: 50% còn lại mình cũng hem bik là jì luôn, chỉ bik lông cũng xù xù dễ xương như Bond ^^

50% còn lại chắc là Bắc Kinh rồi. Hình số 3 nhìn từ trên xuống thấy giống chihuahua béo quá!!!

Chà đẹp quá!!! Bạn mua bé ở đâu vậy và giá nhiu để mình nói cô mình nuôi 1 cặp, nhà có sân bãi cỏ cũng rộng mà không có chó để nuôi.

yoko1910

Member
cún đẹp quá ta.. nhìn dễ thương thật kết nhất pic này :

Trông em nó như chym cánh cụt ý :D

anniepham

hihi, Bond lúc bé đã háu ăn rầu, nên sumo nhất bầy. Tks ACE đã iu quý Bond ^^
@Le_minh1995: mình nhận Bond từ 1 chị trên diễn đàn VP này luôn, nickname la phocsoc. Mấy cún của nhà chị í xinh lém

phốc sóc

Member
Đàn em của Bond béo

Dog EyeTo Anniepham: Bon béo đã có đàn em mới, có 1 nhóc sắp phá kỷ lục của đàn anh Bond béo rồi nè!

andiemya

WOW..Em Messi của em không biết có họ hàng gì với Bond không ta? Giống cả tính tình lẫn diện mạo luôn. Hihi, hôm nào rãnh em sẽ up anh Messi lên để nhận họ hàng mới được.

ThuyDaoTan

oh my god, trông nó như con chim cánh cụt lúc còn nhỏ ý.Nói thế nào nhỉ, để mô tả cái anh số 3 cho chính xác thì phải gọi là "hạt mít có 4 chân" :))))))))))