• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Bolt Nhà Mình Nè Dễ Cưng Lắm !!!!

duysunguyen

Member
sao không ai đánh giá gì hết vậy !!! cho tui xíu ý kiến đi !!! xấu đẹp gì thì cũng cho tui ý kiến với !!! cho topic vui vui xíu

Cocker nhà bạn xinh lắm.Bé có hai chân mày màu trắng hay bạn nhuộm cho bé vậy?Nhìn ngồ ngộ...giống ông già Noel quá

duysunguyen

Member
Con coker của bạn xinh quá . Mà sao bé này nhiều lông thế nhỉ
Cám ơn bạn đã khen bé nó. Minh cũng không biết sao nó lông nhiều vậy nửa ở cần thơ đem lại thú y là người ta khen nó lông đẹp hà...... bạn có bé nào không post hình lên cho mình xem với !!!!

duysunguyen

Member
Cocker nhà bạn xinh lắm.Bé có hai chân mày màu trắng hay bạn nhuộm cho bé vậy?Nhìn ngồ ngộ...giống ông già Noel quá
Cám ơn bạn đã khen bé !!! Lông bé tự nhiên 100%... khuông mặt tự nhiên cũng trắng từ từ luôn. giống như đeo mặt nạ vậy á.

Mình đợt trước cũng nuôi coker nhưng lông không nhiều như bé của bạn . Bây giờ mình nuôi Samoyd với Husky đây là hình các bé

duysunguyen

Member
thông tin đầy đủ của bé :
Tên bé nó là BOLT giới tính của bé là MALE bé gần 9 tháng tuổi rồi nặng 11kg !!!!

duysunguyen

Member
À !!!! Mình cũng sắp đón một bé ALASKA về nửa !!! bây giờ bạn nuôi mấy bé trong nhà !!! Mấy bé nhà bạn dễ cưng quá nhất là bé S đó đẹp ghê luôn. hết chỗ chê !!!!

Mình nuôi có hai đứa nó mà phá quá trời luôn, với cả con samoyd đang có bầu nên không có dự định nuôi thêm

Vanille

Member
Con coker của bạn xinh quá . Mà sao bé này nhiều lông thế nhỉ
Ặc ặc, chỉ cần thế là đủ biết bạn không biết gì về Cocker Mỹ.
Em cún này là giống Cocker Mỹ, nhiễu lông là chuyện đương nhiên, nếu em ý mà lông không xù như vậy thì là có vần đề đó.
Còn Cocker Anh lông mượt và không xù thế ^^

Em cún yêu lắm bạn à.