• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Bông nhà mình, bà con cho mình ý kiến nha

Đây là hình bé Bông nhà mình,
Dòng : Fox Sóc
Bà con xem hình và cho mình xin ý kiến về bé nha
Thank cả nhà

Thân
Huy Nguyen

Đẹp đấy.chúc mừng chủ nhân của bé................:x:x:x:x:x:x
Mình cảm ơn bạn nhiều nha, có bạn nào có bí quyết chăm bộ lông cho fox sóc làm ơn chỉ giúp mình với nha
Thân
Huy Nguyễn

Sao bao nhiêu người vào xem mà k cho em nó được 1 cái đánh giá giúp em vậy :(
Bà con góp ý dùm em với
Thanks to all

Sam Fillbert

bộ lông của cún dài quá vậy. bạn chăm như nào thế? :eek: mình thì cứ chải lông thường xuyên cho em nó. và thi thoảng cho ăn trứng để mượt lông :D cún fox sóc trắng nhà mình đc 4 tháng rưỡi r :D

trungvahuong

con cún của bạn tuyệt đẹp .bạn mua o dau vậy(mình rất thít loài chó này nhưng không bít mua o dau.mình ở hcm). bạn nên tỉa lông cho nó và chải lông thường xuyên 1 ngày 3 lần hoặ nhìu hơn .oi nhìn cute quá đi

bộ lông của cún dài quá vậy. bạn chăm như nào thế? :eek: mình thì cứ chải lông thường xuyên cho em nó. và thi thoảng cho ăn trứng để mượt lông :D cún fox sóc trắng nhà mình đc 4 tháng rưỡi r :D
Cảm ơn bạn, mình thì mỗi ngày mình bỏ khoảng 5p để chải lông cho cún thôi và mình cho ăn thức ăn khô là chính chỉ có buổi tối mình cho ăn ít cổ gà xay + với ít cơm thôi. Còn mình cũng mới tập nuôi nên cũng chưa có kinh nghiệm gì cả nên mới lên đây hỏi anh em cách chăm sóc bé vì mấy hôm nay bé nhà mình bị Ho suốt cả đêm :( mình đang cho uống thuốc ichnhi rồi nhưng chưa thấy đỡ
Mong bà con chỉ giúp
thân
Huy Nguyễn

con cún của bạn tuyệt đẹp .bạn mua o dau vậy(mình rất thít loài chó này nhưng không bít mua o dau.mình ở hcm). bạn nên tỉa lông cho nó và chải lông thường xuyên 1 ngày 3 lần hoặ nhìu hơn .oi nhìn cute quá đi
Mình cảm ơn bạn nhưng tiếc quá mình lại ở HN, mình thấy trong HCM có nhiều trại chó và nhiều người nuôi dòng chó này lắm mà bạn ? Đợt mình tìm mua thấy phần lớn là trong HCM mà ? Mình cũng mới tỉa lông cho bé hôm CN còn chải lông do mình không có nhiều thời gian vì còn bạn đi làm nên mình chỉ chải đc cho bé ngày 1 lần.
Cảm ơn bạn đã cho mình ý kiến
Thân
Huy Nguyen

Thank cả nhà

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội