• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bão Sắp Về ............. Các ae Thairidgeback tha hồ mà ngắm

Con này đẹp quá a Cường ơi. em nó được bao nhiêu tháng rồi? Bão này to quá a Cường ơi. Xin chúc mùng a e Hà Nội có thêm con giống chất lượng

doberman

Member
Áp thấp nhiệt đới :)):)):)):))
nhìn xoáy thái càng ngày càng đẹp !!! nếu mình là chủ của em nó mình sẽ đặt tên nó là : Lucky

Cuong_Chao

Member
Con này đẹp quá a Cường ơi. em nó được bao nhiêu tháng rồi? Bão này to quá a Cường ơi. Xin chúc mùng a e Hà Nội có thêm con giống chất lượng
Em này được hơn bốn tháng gia phả thì tuyệt vời

Bố
No.1 # Thai Ridge Back
9 Best in Show
TH.GRAND.CH.TAWAN NAMFAH
DAENG-PLUANG@SIAM
Breeder : Mr.Puttipong Pukkanavanit
Owner : Mr.Kriangsak Europapat

Mẹ

TH.CH.OSTEN TRD. "Fah Ngam"

Người anh trai cực kỳ nổi tiếng

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chúc mừng chủ nhân của thành viên mới này.hy vọng anh em sẽ đón nhiều thành viên ưu tú nữa trong tương lai.để có cái nhìn khác về dòng chó này

Quinn6868

Member
Nhi Em nay thi mun ban het laptop ma dau tu 1 Em cho xung tam. Anh cho Em hoi ti, gia Em nay chac cung khung lam Anh ha?

Cuong_Chao

Member
Nhi Em nay thi mun ban het laptop ma dau tu 1 Em cho xung tam. Anh cho Em hoi ti, gia Em nay chac cung khung lam Anh ha?
2300 USD bạn nhé chưa kể về đây mấy a hải quan phải làm 3 , 4 củ chưa kể mất phí chuyển tiền sang bên đấy nữa . Chắc khoảng 55 củ

cuteo8888

Vietpet sponsor
dạo này phong trào toàn thấy hàng khủng về thề này có khi anh em ta tự tổ chức thi xoáy thái ở hà nội đi hohohohohoho:x=)):))8->

thanhloc

Member
dạo này phong trào toàn thấy hàng khủng về thề này có khi anh em ta tự tổ chức thi xoáy thái ở hà nội đi hohohohohoho:x=)):))8->
tổ chức đi ae miền nam tham gia cho vui
anh mời trọng tài hộ cho/////////////////////////////////////////////////////////

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng ok anh có khi clb thành lập xong sẽ họp toàn thể anh em xoáy thái để tổ chức 1 cuộc thi xoáy thái nho nhỏ cho anh em khắp nơi về thi cho bằng anh bằng em hi vọng toàn thể anh em cho ý kiến :p%-(

Em này được hơn bốn tháng gia phả thì tuyệt vời

Bố
No.1 # Thai Ridge Back
9 Best in Show
TH.GRAND.CH.TAWAN NAMFAH
DAENG-PLUANG@SIAM
Breeder : Mr.Puttipong Pukkanavanit
Owner : Mr.Kriangsak Europapat

Mẹ

TH.CH.OSTEN TRD. "Fah Ngam"

Người anh trai cực kỳ nổi tiếng

Đúng là con nhà danh gia vọng tộc nhìn mới 4 tháng mà đã thấy giống cả bố lắm. Rất có tương lai chắc con này sau này sẽ vượt qua thằng a trai thôi hihi.
Dự kiến hôm nào về em lên ngắm tý a nhé

doberman

Member
Ấp ủ giấc mơ từ lâu, bây giờ mới có dịp thực hiện.thank Cương-chao :)):)):))

cuteo8888

Vietpet sponsor
dã man quá toàn hàng khủng thế này bác cường ơi xem có em nào khoảng 2000VND không bác súc cho em 1 em với chứ toàn hàng khủng thế này thèm quá 8->

damson82

Member
hòa không chơi bài dành dụm mỗi tháng nữa ah hòa ơi.mới đây đọc cái stt thế mà hôm nay bão chuẩn bị đổ bộ vào vn rồi.nhanh quá nhỉ?
chúc mừng hòa nhé!

Cuong_Chao

Member
Anh cũng muốn ae có những con giống chất lượng , để mọi người có một sân chơi cho bằng các box chó khác ! Và những ae mê xoáy thái có con giống tốt để lựa chọn