• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bão hay mãi mãi chỉ là gió <:-P

speed_hp

Member
<:p Thế Hải phòng cũng có 3 cơn bão qua rồi mà thấy cũng nhiều người để ý đến bão lắm. Chả biết bão gió thế nào cả mà mưa song giờ bụng sưng lên mới ác chứ :-??

missbaby

<:p Thế Hải phòng cũng có 3 cơn bão qua rồi mà thấy cũng nhiều người để ý đến bão lắm. Chả biết bão gió thế nào cả mà mưa song giờ bụng sưng lên mới ác chứ :-??

bạn có em xoáy thái nhìn đẹp quá, em này không có xoáy hả bạn chắc có khi lại có tý lai tạp rồi././././

missbaby

cmm ảo nhất VP:-ss(50 ký tự )
Sao mà ảo với ảnh hả bác. ảnh chụp cũng mờ mờ ảo ảo nên cũng cm ảo ảo tý cho xác thực..nhìn em nó giông con xoáy thái còn gì nữa, tiếc là tai cụp với ko xoáy nhìn lại càng tôn vinh vẻ đẹp của em bụng bầu này
Ý lộn em này mà sinh chắc có bão thật chứ ko phải là mưa hay là gió nữa,bão như kiểu trẻ con sơ sinh đầy tháng tè 1 bãi ấy các bác nhỉ ,cơn bão này to và qui mô chắc cũng chỉ đến thế/././././.

Khánh Nhữ

Active Member
Sao mà ảo với ảnh hả bác. ảnh chụp cũng mờ mờ ảo ảo nên cũng cm ảo ảo tý cho xác thực..nhìn em nó giông con xoáy thái còn gì nữa, tiếc là tai cụp với ko xoáy nhìn lại càng tôn vinh vẻ đẹp của em bụng bầu này
Ý lộn em này mà sinh chắc có bão thật chứ ko phải là mưa hay là gió nữa,bão như kiểu trẻ con sơ sinh đầy tháng tè 1 bãi ấy các bác nhỉ ,cơn bão này to và qui mô chắc cũng chỉ đến thế/././././.
Lại cười ...................................................................... =))=))=))=))=))

speed_hp

Member
HI cảm ơn các bạn, cháu nó sinh sau 2 hôm viết bài này. XOáy gì thì xoáy chứ em toàn chụp bằng ĐT đểu lên mờ ảo quá. Khi nào mẹ tron con vuông em mượn cái máy ảnh tử tế chụp :-??. Chỉ tiếc là cháu nó sinh đúng hôm mưa to gió lớn còn mình thì đi làm...ở nhà một mình không có ai lên em nó tự tay bóp con mất mấy cháu :((