• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Báo anh anh em đi off tháng 11 nào!

son12368

Member
sắp đến hẹn rồi anh em lên báo danh cho khỏi quên nào!
em báo danh đầu tiên luôn khỏi khao báo tên tuổi ,em báo danh chó thôi!
1, tyty cún phú thái của em
2,Gấu samoyed lai chó gấu trung quốc!

son12368

Member
vẫn chỗ cũ mà anh cây đa bác hồ công viên thống nhất thôi!Đến rồi anh em bàn bạc địa điểm mới cụ thể!

tran van hoan

Active Member
vẫn chỗ cũ mà anh cây đa bác hồ công viên thống nhất thôi!Đến rồi anh em bàn bạc địa điểm mới cụ thể!
đã huấn luyện em nó đi theo chủ chưa em , không hôm tới lạy chạy theo em nó mệt bở hơi tai ra đấy.nhọc lắm em ạ mà lại mất chó oan ra ....nó mà cố chạy thì sác định là mất chó luôn , em cứ cho nó cái đai đi dạo vòng qua cả thân chó là yên tâm nhất , vùng vẫy kiểu gì cũng không thoát khỏi dây sích em ạ ..........

Sơn em! Mình chưa thống nhất địa điểm mà. Việc này Cao Đạt nhận trách nhiệm. Cao Đạt lên tiếng đi nào. Em tiền trạm được vị trí nào hợp lý trong cv Lenin chưa? Nếu có rồi thì em lập 1 topic mới hô hào anh em đi Off lần 5 nhé.

son12368

Member
đã huấn luyện em nó đi theo chủ chưa em , không hôm tới lạy chạy theo em nó mệt bở hơi tai ra đấy.nhọc lắm em ạ mà lại mất chó oan ra ....nó mà cố chạy thì sác định là mất chó luôn , em cứ cho nó cái đai đi dạo vòng qua cả thân chó là yên tâm nhất , vùng vẫy kiểu gì cũng không thoát khỏi dây sích em ạ ..........
em nó kô phải của em mà em cần hộ chuyển cho thằng bạn em rồi!

son12368

Member
Sơn em! Mình chưa thống nhất địa điểm mà. Việc này Cao Đạt nhận trách nhiệm. Cao Đạt lên tiếng đi nào. Em tiền trạm được vị trí nào hợp lý trong cv Lenin chưa? Nếu có rồi thì em lập 1 topic mới hô hào anh em đi Off lần 5 nhé.
Anh ah Cao Đạt có bài nói rồi mà anh CV thông nhất chỉ có cây đa bác hồ thôi!
Lần tới đây anh em mình cứ ra đấy đi rồi thống nhất chỗ mới anh ah!

báo với anh 1 tin trong công viên chỉ có đúng 1 chỗ nó cho mang chó vào sau 9h đó là chỗ cây đa bác hồ (chỗ này không có nước đâu ) .Mọi hôm không sao nhưng Sáng nay hội vietdog off ở đó mà bâor vệ ra đuổi nhưng mọi người kệ .Nhưng có vẻ bọn này không cho mình tổ chức nữa đâu .

khuyen_mo

Active Member
Tại sao anh em cứ nhất quyết phải là công viên nhỉ?Mà nay lại bị cấm,và bảo vệ nó đuổi thế có phải mất hay ra không!Các ace thử xuống Đền Lừ Off 1 buổi xem thế nào đi,đảm bảo khu vực thả chó rộng dãi hơn chỗ cây đa bác hồ,về vấn đề chúng nó đi vệ sinh thì thoải mái luôn nhé!Còn phần nước nôi thì không thiếu....!Chơi gì cũng phải thoải mái và có không gian thích hợp,không nên nhất quyết 1 điểm để mà phải chịu sự gò bó,khó chịu,như vậy sao mà chơi lâu dài được!Các ace ngẫm đi nhé!

Mình xin có ý kiến! Theo như Cao Đạt nói thì cv Lenin đã có biểu hiện gây khó khăn đối với anh em Offline tại Cây Đa Bác Hồ. Đúng là về lâu về dài anh em nuôi PQ vietpet HN nên có một địa điểm cố định, không thay đổi, mục đích của chúng ta là phát triển Box PQ HN rộng lớn hơn, đông thành viên hơn. Sau CV Lenin, Khuyen_Mo đã tiền trạm được vị trí cho lần Offline tiếp theo là Hồ Đền Lừ, mình nhất trí với ý kiến của Khuyen_Mo vì cũng hay đi qua đây, khuôn viên rộng rãi, thoáng đãng, mình tin nơi này sẽ gắn bó với anh em chúng ta lâu dài. Nếu mọi người nhất trí, lần Offline tới này chúng ta sẽ giao lưu tại Hồ Đền Lừ. Khuyen_Mo set topic hô hào mọi người tham gia nhé, bạn là Thổ Địa mà. ;)

nguyenducminh63

Active Member
Khuyen_Mo tiền trạm thì nên up 1 ảnh về khu vực hồ đền lừ để mọi người cùng xem địa điểm nhé. Thank bạn nhiều!

son12368

Member
Mình xin có ý kiến! Theo như Cao Đạt nói thì cv Lenin đã có biểu hiện gây khó khăn đối với anh em Offline tại Cây Đa Bác Hồ. Đúng là về lâu về dài anh em nuôi PQ vietpet HN nên có một địa điểm cố định, không thay đổi, mục đích của chúng ta là phát triển Box PQ HN rộng lớn hơn, đông thành viên hơn. Sau CV Lenin, Khuyen_Mo đã tiền trạm được vị trí cho lần Offline tiếp theo là Hồ Đền Lừ, mình nhất trí với ý kiến của Khuyen_Mo vì cũng hay đi qua đây, khuôn viên rộng rãi, thoáng đãng, mình tin nơi này sẽ gắn bó với anh em chúng ta lâu dài. Nếu mọi người nhất trí, lần Offline tới này chúng ta sẽ giao lưu tại Hồ Đền Lừ. Khuyen_Mo set topic hô hào mọi người tham gia nhé, bạn là Thổ Địa mà. ;)
Khuyen_Mo tiền trạm thì nên up 1 ảnh về khu vực hồ đền lừ để mọi người cùng xem địa điểm nhé. Thank bạn nhiều!
Hic, khu đó ở chỗ nào thế? Đừng có xa nhà anh quá nha!
Hồ đền lừ là ý kiến của em ,khu đó quá ổn nhiêu quán cafe chỗ để xe cũng như cây để xích chó.THế anh em thống nhất chưa để em set pic mới!