• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán bồ câu gà mỹ socola

votran2003

Member
Cần bán cặp bồ câu gà mỹ màu socola chim biết ăn khoảng 1 tháng loại to con Giá 700k/ cặp

Ai có nhu cầu xin lien hệ 0995610738 gặp Nhân

Xem bồ câu ngay cầu Ông Bốn đường Lê văn Lương xã phước kiển huyện Nhà Bè

Cám ơn các chú các bạn ủng hộ..!!! mong được giao lưu cùng các chú các bạn..!!!

[/url][/IMG]

votran2003

Member
cặp này hiện tại khoảng 1,,3kg mới gần 1 tháng hà, mấy em nó còn bự nửa..chim bố mẹ khoảng 1,8kg cặp đó>:D<

thichchannuoi

cân nặng 1 chú là bao nhiêu vậy bạn?mình nghe nói một con trưởng thành nặng 1,3kg đúng ko bạn?mình đang cần tìm loại khủng nếu có bạn cho mình xin cái giá nha thank !!!!!!!!!!!!!!!!!!

votran2003

Member
cân nặng 1 chú là bao nhiêu vậy bạn?mình nghe nói một con trưởng thành nặng 1,3kg đúng ko bạn?mình đang cần tìm loại khủng nếu có bạn cho mình xin cái giá nha thank !!!!!!!!!!!!!!!!!!
chào anh thichchannuoi loại bồ câu gà nếu lớn thật sự khoảng 1,2kg nhưng loại này hơi hiếm,còn 1,3kg/con là hàng nhập nhưng đẻ đái thì xem lại.loại phổ biến là loại 0,8-1kg/con đấy là loại mình đang nuôi.nếu anh thấy được thi khi nào có con thì em alo a.thân chào anh..!!!