• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bán 2 em bully 1 đực , 1 cái

chekute

Member
các bé đc 55 ngày tuổi , đã tiêm phòng 5 bệnh + tây giun đinh kì , xuất chuồng có sổ khai sinh , chó bố mẹ ở hà nội hết nhé :
1 số hình ảnh giả bọn nhóc nhé :

hebergeur d image
Bô´ bo?n nho´c Mr. TiTan :

hebergement d image
Ông Nô?i Mr PigBoii:

hebergeur d image

Ảnh các bé 50 ngày tuổi nhé :
sumo (ca´i Va`ng): 10tr

hébergeur images
Tea ( Ðu?c Va`ng): 9tr5

hebergement image

nhiều người hỏi giá cả mình đề luôn cho ae đỡ khỏi hỏi .
ACE ai quan tâm alo vào số dưới cho mi`nh nhé ,Thân chào
SDT: 01675557378 , Âu co - Hà Nội

chekute

Member
vẫn còn hàng cho ACE nhé <:p
Alo Số dưới để biết thêm chi tiết nhé .

chekute

Member
Bác ơi bác cho em cái giá FIX có thể vào Inbox với nhé
đực 8tr cái 9tr em nhé. thank em đã quan tâm , giờ anh đi làm ko có thời gian trăm , bán cả chó mẹ và chó con hết , kì khác có điều kiện chơi tiếp.

các bé đc 55 ngày tuổi , đã tiêm phòng 5 bệnh + tây giun đinh kì , xuất chuồng có sổ khai sinh , chó bố mẹ ở hà nội hết nhé :
1 số hình ảnh giả bọn nhóc nhé :

hebergeur d image
Bô´ bo?n nho´c Mr. TiTan :

hebergement d image
Ông Nô?i Mr PigBoii:

hebergeur d image

Ảnh các bé 50 ngày tuổi nhé :
sumo (ca´i Va`ng): 10tr

hébergeur images
Tea ( Ðu?c Va`ng): 9tr5

hebergement image

nhiều người hỏi giá cả mình đề luôn cho ae đỡ khỏi hỏi .
ACE ai quan tâm alo vào số dưới cho mi`nh nhé ,Thân chào
SDT: 01675557378 , Âu co - Hà Nội
Lên cho các em còn lại nhanh về nhà mới............................................................................................................................

Hyperion

Em đực còn không bác, ở dưới bụng em nó em nhìn thấy có vệt trắng không biết vệt trắng đó có to không nhỉ, nếu như còn khoảng mùng 8 e qua ngó xem sao !

chekute

Member
Em đực còn không bác, ở dưới bụng em nó em nhìn thấy có vệt trắng không biết vệt trắng đó có to không nhỉ, nếu như còn khoảng mùng 8 e qua ngó xem sao !
Ok Bạn , có gì alo vào số dưới cho mình nhé , thank bạn đã quan tâm <:p