• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán 1 trong 2 bé h'mông cộc cái trắng

linhhp

Mình ở Hp bác có chó đực vàng or vện tầm 2-4 tháng để lại cho mình 1 chú chơi . Thanks

chỉ có 3 con cái vện hổ, vện xám, vện khoang thôi bạn.
đực có nhưng đang nuôi ở nhà quen rồi ngại chuyển nhượng bạn ah

linhhp

mình mới chơi ko muốn chơi cái lắm nhà ko rộng rãi lắm nuôi đực cho nhàn chó cái khoản chu kỳ này kia ko biết bạn có nhã ý thì nhượng lại cho mình con đực . Thanks

mình mới chơi ko muốn chơi cái lắm nhà ko rộng rãi lắm nuôi đực cho nhàn chó cái khoản chu kỳ này kia ko biết bạn có nhã ý thì nhượng lại cho mình con đực . Thanks
Bạn thích thực sự thì alo cho mình số đt bên trên đó, có con vện đực đang nuôi dưới HD đã tiêm 1 mũi 7 bệnh.

linhhp

Con đực vện cộc tịt trong ảnh đang nô với con đen đó hả bạn mình thấy khoái con đó nếu chính xác thì mình alo nói chuyện .Thanks