• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bác sĩ ơi giúp em với .....

bác sĩ ơi em chó fox nhà em tháng trước vừa thay răng xong chắc em nó cũng tầm 7,8 tháng gì đó phải ko ạ nhưng 2 tai của em nó trước đây 2 tai dựng đứng rất đẹp nhưng gần đây 2 tai của em nó lại rủ xuống như vậy là sao hả bác sĩ :worried::worried:có phải em nó thiếu canxi ko ạ em phải làm gì hả bác sĩ bác sĩ giúp em với em trân thành cảm ơn ^:)^
và bác sĩ cho em hỏi bệnh ghẻ có lây từ con này sang con khác ko ạ vì nhà em có 2 em chó nhật bị ghẻ chữa mãi ko khỏi khỏi lại bị lại em ko biết chữa bằng cách nào bây giờ em sợ em fox ở gần lại bị lây liệu có lây đc ko hả bác sĩ da của chso nhật nó cứ bì bì bong vẩy rồi có mụn đỏ rụng lông nhìn thương lắm em ko biết làm thế nào bây giờ mong mọi người giúp đỡ em :(:)(:)(:)((