• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu 1 tháng vẫn còn ham chơi

đây là video mới quay bé hồi sáng :"> yêu lắm

http://www.youtube.com/watch?v=kDKyA0qJD00

Mình quay và chụp bằng đt cho nên ko đc sắc nét, bé Bo nhà mình bây giờ ra dáng Phụ nữ lắm rồi, nhà cun0206 cứ yên tâm, mình đã chuẩn bị đầu đủ chuồn ổ dụng cụ chờ ngày bé hạ sanh thôi. Đặc biệt là ba mình cũng đã từng đỡ đẻ cho con 2 con mèo ở nhà cho nên có kinh nghiệm lắm <ông bô rất thương mèo nữa>

Mà ko biết mèo mẹ chạy nhảy nhiều có dễ sinh nở như người ko nhỉ??

maihuongt91

Member
ối cái mặt ngây ngô của nó đáng yêu chưa kìa.....bé nhà bạn được bao nhiêu tuổi r vậy

bé Bo nhà mình 1 năm tuổi rồi ^^, lần đầu tiên em nó mang thai nên nhìn vẫn còn non lắm hihi

ruồi bẹp

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Bo luôn nhé (dù muộn một ngày) mà cũng chúc mừng Bo sắp làm mẹ nhé, ngoài này thằng Kem hâm nó vẫn trẻ con lắm :D
Cơ mà sao Ruồi thấy tụi nì lớn lên trông vẫn không khác nhau là mấy :))

Sheryl

Active Member
Anh Ren cũng chúc mừng sinh nhật bé Bo nhé. Hôm qua 2 anh Kem và Ren có buổi sinh nhật vui lắm. Bé Bo nhớ giữ sức khỏe để cho ra đời những đứa cháu thật xinh đẹp, giống bố Ki và giống bác Ren nhé :x.

Chúc mừng sinh nhật Bo luôn nhé (dù muộn một ngày) mà cũng chúc mừng Bo sắp làm mẹ nhé, ngoài này thằng Kem hâm nó vẫn trẻ con lắm :D
Cơ mà sao Ruồi thấy tụi nì lớn lên trông vẫn không khác nhau là mấy :))
mình thấy cái thằng ấy to béo đẹp trai thế cứ tưởng là con đàn cháu đống rồi chứ, mà mình công nhận là 2 đứa giống nhau thật có điều Kem đẹp trai phong độ hơn BOBO nhiều, cô này mang bầu mà chẳng biết mình mang bầu suốt ngày chạy nhảy đánh lộn với cái thằng châu phi đáng ghét >"<

Anh Ren cũng chúc mừng sinh nhật bé Bo nhé. Hôm qua 2 anh Kem và Ren có buổi sinh nhật vui lắm. Bé Bo nhớ giữ sức khỏe để cho ra đời những đứa cháu thật xinh đẹp, giống bố Ki và giống bác Ren nhé :x.
mình cũng mong có vài bé màu đen lắm, cho phong cách, nhưng mà bữa thấy ruby nhà julio bị khó đẻ rồi vào viện sao mình thấy lo quá, BoBo không được lớn con lắm không biết có bị khó đẻ không.

mà có ai biết cách trích dẫn từ 2 bài khác nhau không chỉ mình với:hypnotized:

Sheryl

Active Member
mình cũng mong có vài bé màu đen lắm, cho phong cách, nhưng mà bữa thấy ruby nhà julio bị khó đẻ rồi vào viện sao mình thấy lo quá, BoBo không được lớn con lắm không biết có bị khó đẻ không.

mà có ai biết cách trích dẫn từ 2 bài khác nhau không chỉ mình với:hypnotized:
Phú nhấn nút multiquote cho các bài muốn quote: quote 1, 2, rồi tới bài định quote cuối cùng thì nhấn nút quote là được.

Phú chú ý canh lúc Bo đẻ, để lúc Bo đẻ mình phải có mặt ở đó, để có gì còn đỡ, lau và hút mũi mèo con đồng thời canh thời gian cho bé đi BS lúc cần.

Phú google các video mèo đẻ xem dần đi cho đỡ bỡ ngỡ. Trên youtube có nhiều lắm.