• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BÔ6 đã tròn 1 tháng, sẵn sàng nhận đặt gạch nào

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại đàn cún vẫn còn vài cháu gái, các bạn có nhu cầu xin ALÔ cho chính chủ để biết cụ thể. CŨNG XIN NÓI LẠI LÀ GIÁ CHÓ CON DÒNG BOS NÀY ĐÃ ĐƯỢC CLB BOS VIỆT NAM FIX GIÁ CHUẨN. Nếu có bớt thì cũng là gia lộc chút ít và sự thoả thuận giữa người mua và chủ đàn cún.

blue109

Member
chào bạn! mình đang quan tâm về dòng chó này. có thể cho mình xin giá 1 bé vào inbox được ko. Cám ơn.

emily_vn

Member
Đàn này còn 1 em cái, nay đã 3 tháng tuổi.
Ngoài ra có 1 đàn khác tròn 1 tháng tuổi, BO7, còn cả cái và đực và đang nhận đặt gạch. Giá giống đàn BÔ6, 15tr/em bạn nhé.

binhhuong

bạn cho mình giá 1 em cái và 1 em đực vào inbox nhé và dã cát tai giúp mình thank

bạn cho mình giá 1 em cái và 1 em đực vào inbox nhé và dã cát tai giúp mình thank
Hiện đàn BO6 đã về nhà chủ mới hết rồi bác ạ.
Hà Nội đang có đàn BO7 hơn 1 tháng tuổi, bác xem tại Topic Bos Rossie nhé, giá cả thì CLB đã Fix là 15 triệu/cún.

Bigben

Cho mình xin giá 1e đực vào inbox nhé, cảm ơn

=)))))))

Em mù nên không thấy mờ mờ tí nào, các bác thông cảm

sonnt5885

Member
Hiện tại dòng Beauceron có giá hơi cao. Đành đợi khi nào xuông giá thôi. Các bác cứ fix giá với nhau thế này thì khó cho người yêu dòng chó này quá!

Status
Không mở trả lời sau này.