• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anna và những đứa nhóc nhà giapkc1102( Đam mê là cuộc sống)

[size=13pt]Hôm nay bầy nhóc đc 25 ngày tuổi, mình up ảnh khoe bọn nhóc.. a,e chém cho vui.. [/size]

Con đực số 1

Con đực số 2

Con đực số 3

Hotgirl duy nhất trong đàn

A,e cùng tiến.. đực 1, 2

[size=13pt]Mất công khoe... cho Epi lên hình nốt.. Epi chuyên gia liếm đít các e nhỏ, nhiều lúc bị gừ và cắn mà ko chừa hihi..[/size]

[size=14pt]Cảm ơn a,e xem bài[/size]

Thanh_arch

Member
Chúc mừng Giáp-Bảo và mẹ con Anna!
Alex lại thêm bầy cháu nữa rồi. Hy vọng sau này các cháu sẽ có những người chủ thật tốt để phát huy được thế mạnh dòng dõi và gien giống!

chúc mừng anh nhé trông thích quá 8->.............................
Cảm ơn Thuận nhé....

Chúc mừng Giáp-Bảo và mẹ con Anna!
Alex lại thêm bầy cháu nữa rồi. Hy vọng sau này các cháu sẽ có những người chủ thật tốt để phát huy được thế mạnh dòng dõi và gien giống!
Ok.. cảm ơn Thành nhiều.. anna chửa dấu bụng vãi.. 40 ngày ai cũng nghĩ là xịt.. kể cả pro hihi.. nhưng 43 ngày thì thấy dấu hiệu luôn... 3 ngày mà khác hẳn.. Anna sinh đc 5 nhóc do mình phối hơi sớm.. 1 bé lót ổ.

Boy Hai Phong86

Active Member
Chúc mừng anh có đàn cún đẹp , nhìn thích thật em cũng muốn có một bé trong đàn thì có được không anh hihi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
[size=13pt]Hôm nay bầy nhóc đc 25 ngày tuổi, mình up ảnh khoe bọn nhóc.. a,e chém cho vui.. [/size]

Con đực số 1

Con đực số 2

Con đực số 3

Hotgirl duy nhất trong đàn

A,e cùng tiến.. đực 1, 2

[size=13pt]Mất công khoe... cho Epi lên hình nốt.. Epi chuyên gia liếm đít các e nhỏ, nhiều lúc bị gừ và cắn mà ko chừa hihi..[/size]

[size=14pt]Cảm ơn a,e xem bài[/size]
Bác Giáp cho biết cha của tui nhóc là thằng cu nào hả bác :-/

KimCuong

Active Member
Chúc mừng em! Chắc niềm vui này đến với em sẽ vơi đi phần nào mất mát lúc trước. Luôn máu lửa em nhé, hẹn gặp em để được nhìn mấy nhóc con này.

Chúc vui./.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng chú Giáp! Chú đã thành công trong việc nuôi đẻ và chăm sóc đàn cún!! Hơn thế nữa lại khỏe mạnh và đẹp đẽ nữa!! Chúc mừng!! Chúc mừng ae nhà chú !!!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Bác Giáp cho biết cha của tui nhóc là thằng cu nào hả bác :-/
Cha bọn nhóc là Edi flash rouse e ạ.. đợt đó anh chưa mua yack nên mượn edi của anh bạn... lúc đó mà có yack rùi thì tốt quá, ảnh edi và Astra chị e với anna đây ạ

Chúc mừng em! Chắc niềm vui này đến với em sẽ vơi đi phần nào mất mát lúc trước. Luôn máu lửa em nhé, hẹn gặp em để được nhìn mấy nhóc con này.
Chúc vui./.
Cảm ơn bác kc nhé.. như e đã nói. . nuôi chó nó ngấm vào máu của e rồi, nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua. và ko làm mất đi máu lửa trong e đâu, nó sẽ âm ỉ 1 time nữa thui hihi.. đợi có gió to là lại bùng lên

_DIAMOND_1984

chó Bố hình như trước đây cũng của trại anh Mạnh thì phải đúng ko anh ????

chó Bố hình như trước đây cũng của trại anh Mạnh thì phải đúng ko anh ????
Uh.. trại anh mạnh có 3 con đực Edi, Erots, và Yackomo... Erot về Hưng yên rùi, còn Edi lúc ở hn, lúc ở trại trên sơn tây, nhưng h gần như định cư ở sơn tây rùi...

_DIAMOND_1984

Thích thì nhích đi hỏi j lắm thế chú?=))=))=))=))=))
@Giáp: Mình hỏi con hotgirl, có ai đổ bê tông chưa?:D
Em là Gà mờ về ROT nhưng được cái thông tin thì biết nhiều nên cứ tò mò hỏi lại cho chuẩn thôi bác àh :p:p

Tobi

đàn cún xinh quá, chúc mừng bác chủ :)

..................................

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh,đàn cún đẹp quá,em đầu tiên hình như giống bố nhất nên được anh Giáp cho lên đầu thì phải ^_^.

aladin255

Member
Chúc mừng

Xin chúc mừng Giáp. Đàn cún đẹp lắm, các bé hay ăn chóng lớn nhé :)

đàn cún xinh quá, chúc mừng bác chủ :)

..................................
Chúc mừng anh,đàn cún đẹp quá,em đầu tiên hình như giống bố nhất nên được anh Giáp cho lên đầu thì phải ^_^.
Xin chúc mừng Giáp. Đàn cún đẹp lắm, các bé hay ăn chóng lớn nhé :)
Cứ thấy Root đẹp lại phải Chúc mừng!Chúc các bé hay ăn chóng lớn:x:x:x
Cảm ơn tất cả các bác đã chúc mừng nhé. thực ra con Anna này của ông anh e hihi.. lứa này e nuôi jup anh ấy thôi ạ.. lứa sau thì tùy chủ của nó quyết định..
Thích thì nhích đi hỏi j lắm thế chú?=))=))=))=))=))
@Giáp: Mình hỏi con hotgirl, có ai đổ bê tông chưa?:D
Gạch thì nhiều lắm Thành ơi... nhưng có 2 con đực chắc chắn đã có chủ thui. còn con đực đầu đàn và con gái thì chưa chắc 100%. có nhiều ng đặt. nhưng phải gần 2 tháng các cún mới về nhà mới. sau khi tiêm 1 mũi thì ok

Italiano

Member
Chúc mừng ông anh có đàn Rott con đẹp quá! Mong anh luôn cố gắng và phát triển trong niềm đam mê cháy bỏng của mình! Cuối tuần này, e đặt gạch qua chơi với mấy con nhà anh nhé!:-h:-h:-h