• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em nuôi bernese mountain dog (chó tam sắc) vào đây !!!!!!!!!!!

sontran

Member
Mình thấy giống này ở Hà Nội hiếm quá, có anh em nào nuôi giống này vô đây giao lưu. Mình đang nuôi 1 em cái được khoảng 1 năm tuổi, nhà mình ở quận Long Biên.
Mình sẽ up ảnh em nó lên sau.

suletata

Member
đôi iphone 3Gs 8Gb ms tink 100% chưa đục máy lấy chó gì cũng dc nghĩa cao to nặng tầm 50kg lông xù xù hoặc k xù cũng dc nhưng phải cao to hi ......máy bản Black quốc tế có các thông tin trong máy k sợ máy tàu còn bảo hành 1 năm mình vừa mua khi qua tết h muốn 1 con để giữ cây - ai đổi thì Call cko mình nhé : 01642.856.596
MÌNH Ở VIỆT TRÌ CÁC BẠN NHÉ
Mình cực kì ghét cái kiểu lấy cái vật gì đấy ra đổi con chó. Con chó nó có sinh mạng chứ như cái máy iphone à? Chơi chán xong rồi chắc lại rao đổi chó lấy phone. Sao không bán máy đi rồi lấy tiền đấy mà mua?

Hehe lập hội tam sắc đi bạn, mình ở hải phòng cũng nuôi 1 em cái hơn 1 tuổi rồi, để mấy hôm nữa up ảnh em nó lên

Con Lợn Lòi

Active Member
Mình thấy giống này ở Hà Nội hiếm quá, có anh em nào nuôi giống này vô đây giao lưu. Mình đang nuôi 1 em cái được khoảng 1 năm tuổi, nhà mình ở quận Long Biên.
Mình sẽ up ảnh em nó lên sau.
Nếu muốn hội phát triển tốt thì cho sinh sản nhiều rồi bán ra giá ưu đãi thì hội sẽ phát triển nhanh thôi mà. Cách đây hơn 2 năm Doberman cũng vậy :-h

TRUNG_ND

Member
nhà mình có 1 em tam sắc đực trưởng thành..............mình cũng ở hà nội.

anna_k_ronsare

hôm nào cho e nó đi giao lưu với e nhà mình nhé :x
e nhà mình cũng thuộc giống cái :x cũng khoảng 1 tuổi :x
yêu lắm :X cưng lắm ý
mình ở văn cao , ba đình , hà nội :X

Đây là bé Misa :x nhiều ảnh lắm mà toàn ảnh đánh nhau với bé Happy ở nhà thôi

Mình có bé cái đang nuôi ở hải phòng, mà ở hải phòng chán wa, ko có ai nuôi giống này cả. Tủi thân wa, sau này lấy giống chắc phải mang lên hà nội rồi . Nhà mình có ai biết ai có chó đực không ? Giới thiệu cho mình với

kubill123

Member
minh muon mua 1 cun mna kbiet o dau ban.ai biet cho minh dia chi nhe,hoac alo cho minh 0986646611,minh cam on nhe