• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

anh em nhà KIBO *1 em nhà cun0602*

Đầu tiên là thằng anh Kiki kưng, thằng này được 1 năm tuổi, nặng năm kg, thích ngắm chim, tự sướng và dòm chủ nó đi toilet, đặc biệt là em nó vẫn còn zin >"<

Còn đây là con em Bobo kưng, gái này từ lúc mua về đến h suốt ngày cứ tưng tưng, quậy như giặc trời á..em này được gần chín tháng rồi mà chưa hề có dấu hiệu gọi đực :((, ban đầu mua về để làm vợ thằng Kiki mà bây giờ đêm nào thằng Kiki đè ra cắn cổ em nó cũng lim dim ngủ hoặc là ôm cổ cắn lại.. hay nó bị les mất tiêu rồi huhu.. bà con cô bác có ai gặp trường hợp này không giúp em nó với >"<.. em nó đc 3kg *cho em hỏi luôn mấy anh chị em nhà cun0602 đc bao kg rồi?*.. em nó có sở thích ngủ trong toilet, coi người ta đi tắm và vẫn còn zin :(:)((

:party:

Sheryl

Active Member
Anh Ren chào Bobo nhé, nhớ Bobo quá. Anh Ren và em Kem của Bobo hiện giờ béo như hai con ỉn, cách đây 2 tuần đã cân được 4,3kg. Bobo cần cố gắng hơn nhé vì hai anh đều xấp xỉ 4,5kg rồi.

anh Ren với em Kem là cái hay đực vậy Sheryl?? ko biết có phải là con cái nên ko to bằng con đực ko? hay là em Bobo nó bị gầy.. dạo này em nó cũng ít ăn..hix

Sheryl

Active Member
anh Ren với em Kem là cái hay đực vậy Sheryl?? ko biết có phải là con cái nên ko to bằng con đực ko? hay là em Bobo nó bị gầy.. dạo này em nó cũng ít ăn..hix
Hì, Ren với Kem là đực cả vì 2 cô con gái đều vào HCM city sống cả mà. Bo là con gái thì mi nhon hơn các cậu chàng nhưng cố gắng lên được 3,5kg thì đẹp :x.

Bo giống thằng Kem (chăn lợn) y như lột, nhất là cái ảnh nằm trên lavabo ý. :x.

mình cũng có thấy ảnh anh Kem, giống hệt thiệt, chỉ có là to con hơn. mà hình như con gái nhà Sheryl sắp lâm bồn phải hok? em nó có tha nhìn yêu hết sức :x nhà sheryl có định giữ lại nuôi ko? :)

ruồi bẹp

Active Member
đính chính lại tí là hôm trước tết thằng Kem đã được 4,5 kg rồi, nó to như con lợn ý :))

Bobo nhìn giống Kem quá, đúng là 2 chị em sinh đôi, từ bé đến lớn khác nhau mỗi cái kích cỡ và giới tính.

chẳng hiểu sao con bo nó lười ăn dã man luôn mọi người ạ. nhà có 2 con mèo , 1 con siêu tham ăn, 1 con thi bưng lên tận miệng mà chẳng chịu ăn cho. ai có cách nào chỉ mình với

chẳng hiểu sao con bo nó lười ăn dã man luôn mọi người ạ. nhà có 2 con mèo , 1 con siêu tham ăn, 1 con thi bưng lên tận miệng mà chẳng chịu ăn cho. ai có cách nào chỉ mình với

Sheryl

Active Member
mình cũng có thấy ảnh anh Kem, giống hệt thiệt, chỉ có là to con hơn. mà hình như con gái nhà Sheryl sắp lâm bồn phải hok? em nó có tha nhìn yêu hết sức :x nhà sheryl có định giữ lại nuôi ko? :)
Ôi, con bé lúc nào cũng đáng yêu, nhưng chờ mãi chưa thấy đẻ, hóng cả tuần nay rồi :((. Bụng nó nhỏ thế không biết được mấy viên gạch nữa nên chưa biết thế nào.

julioboy

Member
lâu rồi mới thấy nguabaymau lên diễn đàn,mới tuyển thêm 1 em nữa à,xin quá,hôm nào mình tổ chức 1 buổi off nhớ ẵm 2 em theo nhé

lâu rồi mới thấy nguabaymau lên diễn đàn,mới tuyển thêm 1 em nữa à,xin quá,hôm nào mình tổ chức 1 buổi off nhớ ẵm 2 em theo nhé
hi, mình bị bệnh từ đợt offline trước tới giờ mà, chắc đợt offline tới mình đi được. dạo này cũng không thấy julioboy update mèo nhỉ:D

Ôi, con bé lúc nào cũng đáng yêu, nhưng chờ mãi chưa thấy đẻ, hóng cả tuần nay rồi :((. Bụng nó nhỏ thế không biết được mấy viên gạch nữa nên chưa biết thế nào.
chúc mèo nha Sheryl sớm đẻ, có bé nào xinh cho vào sài gòn luôn nhá