• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

anh em nào ở thanh hóa giao lưu đê

Vâng.em vào kết bạn rồi ạ.chó con khỏe và nghịch lắm a ah.nó được gần 7kg rồi.để hôm nào trời nắng e chụp hình rổi e gửi cho a xem.hi

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Vâng.em vào kết bạn rồi ạ.chó con khỏe và nghịch lắm a ah.nó được gần 7kg rồi.để hôm nào trời nắng e chụp hình rổi e gửi cho a xem.hi
OK. Để trở thành người mẫu hay hoa hậu ngoài được thừa hưởng nguôn gen phải ăn uống tập luyện và tập tạo dáng. Mới đẹp toàn diện được. Còn kg chỉ là con chó bình thường

Đình Hải

Hôm rồi anh em nhà mình có gặp được nhau không các bác, hôm đó nhà có việc gấp nên em không tham dự được !

atuan.xuthanh

các bác quê ta cho e hỏi nhà bác nào có con rốt đực trưởng thành đẹp ko ạ? e cho cô rốt cái nhà e nhờ vả tí. E chuyển từ sài gòn về mà tới kỳ ko tìm đc chồng. Có gì trăm sự e nhờ các bác!