• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em mạnh tay chém bé lab nhà mình nhé

dragon82

Member
lab nhà bạn khủng quá, nuôi tốt ghê, 4th mà đã 18kg là hơi bị ác rồi, nhất lại là female, cố gắng nuôi tốt nhé;)

dragon82

Member
cho minh hoi lab sôcla dat hon cac mau khac nhieu ko nhi
lab thì màu nào giá cũng như nhau, ko phải socola đắt hơn các màu khác đâu. Giá cả phụ thuộc vào nguồn gốc xuất xứ và dáng dấp của mỗi con, chứ ko phụ thuộc vào màu

phenmaleat

Active Member
mới hơn 4 tháng mà dáng dấp đã phát triển có tướng có tá rồi,nhưng lông có vẻ mài nghích nên chưa mượt đã chụp ảnh rồi

Punk-Emo

mình cũg thik mấy em lab lắm,nhưng hok bik 3.5tr đến 4 tr có thể mua 1 em từ 2-3thg ko nhỉ,ae tư vấn giúp,em ở sài gòn

tyson-hala

chào bạn Punk-emo khi đã có một đam mê thì mình nghĩ có thể bạn đạt được. vì trị giá của một con vật nuôi luông bên cạch mình no cao hơn là mình bỏ tiền ra mua nó về. mình có một em lab màu đen. có bầu được hơn một tháng........ 2 tháng sau nếu bạn chưa kiếm được em lab nào ưng ý bạn vui lòng liên lạc cho mình theo số 0993873090 mình ơ sg. thân mếm

J3lackJ3eat

Member
Bác nào bán Lab ko em muốn mua 1 em màu vàng hoặc màu kem thì càng tốt 8-> . em ở Hà Nội ạ >:D<