• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

anh em HN có ai chơi chihua đực không

lambeckham

Active Member
hehehehehe anh em HN có ai có chihua đực không hay biết ai có không chỉ cho Lâm với tại con chihua cái của ông già Lâm salo ổng nhờ cho đi nhẩy mà Lâm lại không biết ai.....ai biết chỉ cho Lâm nhé thanks mọi người

Super_Gà

Active Member
Ai zaaa , cái nay anh muốn giúp cũng không giúp được rồi. Xa quá người ơi .. hiii hiiii hiiii\\
P/s Nhà anh cũng có 1 em, nhưng . . . xa quá người ơi .. . . chứ thôi anh em mình giao lưu rồi.

Bully mình giữ, chiahuahua cho canh cổng. kakakakakakakakakka :))

oài a Lâm đợi e e đang tính rước 1 con chihuahua cho bạn gái đấy...1 năm nữa nhá.....=)) mà a Dũng có chihuahua đực 2 tháng k a ơi

Super_Gà

Active Member
oài a Lâm đợi e e đang tính rước 1 con chihuahua cho bạn gái đấy...1 năm nữa nhá.....=)) mà a Dũng có chihuahua đực 2 tháng k a ơi
Ohh .. anh có con Chiahuahua đực già thôi àh. Anh đâu có chơi chiahuahua đâu. ;;)

dungbobby

nhà mình có chú bobby 2 tuổi mầu trắng, bạn còn nhu cầu lấy giống ko? nếu còn thì gửi ảnh của chú cún nhà ban cho minh xem với

khanhdatdii

nhà em có chihuahua nhập từ mexico,mua 2700 2 NĂM R VÀ CHƯA CHO NHẢY,ANH Ở HÀ NỘI THÌ KIÊN LẠC 01675037801