• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em Hà Nội có chiahuahua vs phốc. Mời vào đây anh em tham khảo và chia sẻ kinh nghiệm nha........

mr.tr0c

Member
Họ Tên : Trần Ngọc Hiếu
Ngày sinh : 19 / 02 / 1989
Địa Chỉ : số 7 ngõ 64 phố Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội
Số điện thoại : 0912 44 0123
Hiện tại em có nuôi 2 nhóc chiahuahua màu trắng tinh ( 1 đục 1 cái )
Nhóc đực hơn 3 tháng tuổi
Nhóc cái gần 3 tháng tuổi
.......... Mong ACE có nuôi chiahuahua hay phốc cùng vào anh em chia sẻ kinh nghiệm ........:praying:

mr.tr0c

Member
Thanks bạn:-bd! Mình chưa chụp đc hình 2 nhóc nhà mình lên chưa gửi lên cho các bạn xem đc. Khi nào chụp đc hình mình sẽ post lên cho mọi người xem. Mong Mọi người ủng hộ để Hà Nội mình cũng có 1 hội Chiahuahua như HCM . Không biết bao giờ HN mình mới đc như HCM nhỉ :day dreaming::day dreaming::day dreaming:

mr.tr0c

Member
Mình chưa chụp đc hình 2 nhóc nhà mình lên để các bạn xem. Thông cảm nhé. Mong rằng topic này luôn đông vui và phát triển .

bauchim

Cún của mình làm quen nhé.
Là gái, 1 năm tuổi. Em nặng 2kg, không biết có thuần chủng không nhưng mà em yêu nó lắm.

Jacob

Chào bạn đây là nhóc chi hua hua 2 tháng tuổi nhà mình , làm quen nhé, em nó là Puppy
puppy trông đẹp và ngộ nghĩnh quá nhỉ,bạn có ( bít ) biết chỗ nào bán giống chi hua hua này ở Hà Nội kô, chỉ mnìh với,kết bọn nài quá

phecho

Member
Em đang nuôi 1 em phốc 1 tháng tuổi. Anh em giúp em với :( nÓ toàn ị trong nhà.
em dậy nó đi .em cứ cho nó ăn uống thât no ,sau đó em cho nó vào nhà wc nhốt lai đến khi nó ... xong thì em thả nó ra .em cứ làm vậy vài lần là em nó quen ngay .chuc em thành công !

mr.tr0c

Member
Thưa bác. Em có ý định lên giống đâu ạ. 2 nhóc nhà em còn bé lắm chưa đủ điều kiện để lên giống đâu ạ. Mới đc có 3 tháng tuổi mà.......

Hi hi, mình tham gia với. Nhóc nhà mình là KAKA mới đc 101days, vượt qua hơn 2.000km từ SG ra HN đấy:love struck:

mr.tr0c

Member
Nhóc của mình cũng vượt 2.000 km từ HCM ra HN. NHóc của bạn mua của ai vậy ? Nhìn đẹp ghêDog Eye . Khi nào có thời gian mình cùng giao lưu nhé.:-bd