• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh em danh gia ho em be husky nay voi

Hung9x

Member
Bé nay nhà em dc 3 tháng rất la nghịch nhờ anh em dánh gia hộ em day co phải là chó husky dục dẹp ko.theo các bạn giá 7trieu có dáng ko

theo đánh giá chủ quan của mình có vẻ tai em husky này k cân đối vs khuôn mặt

hackiquan

Member
Nhìn cao nghêu mà lại gầy bạn ạ bình thường 3 tháng phải thấp lùn mũm mĩm cơ . Nhìn tai thì to quá mà mặt nhìn hung hãn thế

thinhducduong

dù gì thì bạn cũng đã bỏ tiền ra mua rồi, có đáng tiền không thì cũng làm gì được đâu, chẳng lẽ tức tối khó chịu. Yêu thương nó thì dù nó có xấu xí trong mắt người thì trong mắt mình nó vẫn là nhất thôi :)):)):))

billy9x

Member
xấu hay đẹp là do mình bỏ tiền ra mua thì dành tình cảm cho bé cún là okie rồi :-w

Husky của bạn mình đoán ít là phải 4 tháng bạn ạ...Giá 7tr bạn mua chưa đánh giá được đắt hay rẻ vì bạn đăng toàn ảnh bé nó nằm..Nhìn qua là b chó nhà bạn lỗi tai rồi..tai to quá..dựng như GSD..thân..:)

pheupheu

Member
đúng là em này hơi phát tướng..có thể ngta nói vs bạn là 3 tháng thôi chứ thực chất chó hơn

Hung9x

Member
Cam on cac ban nhung minh hoi nguoi ban anh day cu bao no dc 3thang va tai be co to may dau day la 1so hinh anh cua chi be duoc 7thang

quanlh86

Member
:D tai to này. lúc lớn nó sẽ cân đối hơn. đây là cún nhà mình lúc 4 tháng ( rất là còi vì là chó Tàu ) và khi đc 1 tuổi ( nhìn to như chó đực, có khi còn to hơn khối con chó đực khác luôn ) .mình thấy lúc lớn tai to mới đẹp, nó cân đối với dáng người. chụp lên ảnh tai to hơn lúc nhìn ở ngoài thì phải :))

quanlh86

Member
xấu đẹp kô quan trọng. quan trọng là bạn yêu quý nó là đc. 7 triệu với 1 con chó kô bệnh tật gì là hợp lý