• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh ấy tên bin

CHÀO MỌI NGƯỜI .NHỜ MỌI NGƯỜI NHẬN XÉT DÙM .
HÔM NAY SHOW 1 HÌNH .NỢ ANH EM CLIP EM NÓ SĂN HEO MỌI .ĂN VỊT VÀ GÀ CON NHÀ MÌNH
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUÂN TÂM

nguyenducminh63

Active Member
Em này Rambo quá mà khung xương thì chiều dài > chiều cao nên nhìn vậy đó. Bé bự này mà cắn nhau chắc khủng lắm đây ;).

thanhttcp

Member
chó của xavi là chó đẹp đấy, nhưng mình ko thích là tại sao nó lại bắt gà, vịt thế; chó PQ nó còn bảo vệ gà vịt cho chủ mà, nó chỉ săn chuột và thú hoang như rắn, lơn rừng, hươu,nai... thôi; ban phải dạy nó đi:-h:-h:-h:-h

hii !

mới chỉ có 1 tấm hình mà anh em nhận xét sâu sắc quá .dúng là dân trong nghề có khác .nhưng tấm này mình chụp em bin vẫn chưa bung hết thân dáng của em nó ra ,mình chưa ưng ý cái tấm hình này lắm .

Thoaiquan

Member
mới chỉ có 1 tấm hình mà anh em nhận xét sâu sắc quá .dúng là dân trong nghề có khác .nhưng tấm này mình chụp em bin vẫn chưa bung hết thân dáng của em nó ra ,mình chưa ưng ý cái tấm hình này lắm .
Bạn cho hỏi, chụp hình để con chó Bung hết thân dáng ra ??? Là chụp thế nào vậy ???

Khi nhận xét 1 con chó qua ảnh, chỉ nhìn thấy những Góc ảnh đẹp nhất, do người Post luôn lựa những tấm ảnh Đẹp nhất để post lên, vì vậy Đôi mắt chúng ta thường bị Lừa tình khi nhìn chó qua ảnh.

Con chó đẹp hay Xấu, chỉ nhìn trực tiếp ở ngoài mới thấy rõ, Có những điểm không thể nhìn thấy qua Hình ảnh .

cám ơn anh thoại quan đã quan tâm . mình đồng ý là phải nhìn con chó trực tiếp mới đánh giá được hết .
vì vị trí địa lý , anh em lên diễn đàn để chia sẻ đam mê thông qua hình ảnh .
còn chụp 1 tấm ảnh như thế nào để mọi người thấy được cái đẹp của nó , thì mình nghĩ anh đã từng chụp ảnh cún của anh , anh sẽ hiểu .

uhm !

uhm .chắc tại em nó cơ bắp quá , với lại chiều dài em nó lớn hơn chiều cao 1 chút .
cám ơn đã quan tâm !

MrTien

ban oy nah` ban co cho con ban ko? hay cho na`o ban ban chi cho mjnh voi mjnh` o ha noi ban ah`?

ukvietnam

Member
mình rất thích em này,bộ lông,mặt và lưỡi gần như đen hết.Em nó được bao tuổi rồi bạn.thanks

có thể sẽ nhượng lại anh bin ! cho ai yêu thích

vì 1 số lí do , có thể sẽ nhượng lại anh bin cho ai hâm mộ !;)

miha141

Member
Anh chàng quá đẹp theo kiểu hoang dã, trông manly, mạnh mẽ. Chúc mừng chủ thớt, giữ lại em nó đi đừng bán, kiếm được em như vậy không dễ đâu

ửhm .có thể sẽ suy nghĩ lại .sống mà được thưởng thức niềm đam mê và sản phẩm mình đam mê là hạnh phúc .