• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Amun - Con zai Biz Clone

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Ảnh đẹp lắm Hiệp, em nó thích nghi với môi trường mới chưa ?? Nhớ cập nhật thường xuyên Hiệp nhé

hoanghai82

Member
tai cắt đẹp đấy em!chủ nhật này mang đi off cho ae ngắm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chân tay to ;) 1 thời gian nữa là thành đầu gấu rồi :) anh trả bảo mua đực cho nó quậy tung nhà còn gì ??? không chịu được nữa thì cho qua em vậy :))

Scoobydoo

Member
Amun bé tí mà đẹp trai dễ sợ luôn.........
Thỉnh thoảng bác cập nhật hình em nó nhé. Thanks

golden-sr

Member
Quá đẹp Hiệp ơi... không còn gì để nói. CHúc mừng Hiệp. :D Hiệp hỏi giúp mình xem các bác căt tai cho em nó khâu bằng chỉ tiêu hay chỉ thường... Tai đẹp quá Hiệp ạ. Như gửi đi nước ngoài cắt ý. Mấy bác SG giỏi quá... Em phục...

tai nó cắt bằng chỉ thường không phải loại tự tiêu a à...e cũng vừa mang đi cắt chỉ rồi...hiện tại thì rất ok rồi không phải lo nghĩ vấn đề về tai nữa...e thấy chính ra nên cắt tai từ bé tí thề này hay...để lâu quá thành ra khó

Super_Gà

Active Member
Biz Amun cắt tai xong nhìn ấn tượng quá em. Em này lớn triễn vọng lắm đây. Chúc mừng em nó đã về tới đích nha, he he he he. Mấy hôm nay không có net nên . . .mọi thông tin của anh xem như mù tịttt. hix hix hix

buồn buồn post ảnh nghịch tí thằng cu đang phát triển...hxhx đợt này hơi bận nên e nó gầy mất rồi

sorry bác mod đêm hôm không có gì làm loay hoay cho ảnh to ra mà không được nên bị lỗi bác mod sửa lại hộ e nhé