• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Amour và cảm xúc.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
An phải học theo Bác ấy uống thật nhiều Bò Cụng thì sẽ lái tên lửa giỏi thôi mà.
Chúc mừng Bác Hùng Yêu Tinh

Cám ơn Hoàng nhiều, dạo này tay nghề lên cao thế, hôm nào chỉ dậy cho mình vài chiêu nhé. THÂN

Hung.tinhyeu

Active Member
Các bác làm sao qua mặt đường ông Hùng yêu tinh, khà khà:)):)):))
Hì, nhà cháu có gì đâu mà bác bẩu qua mặt chứ, lại gọi yêu tinh nữa, không khéo sau này lại bẩu không qua mặt được ông yêu tạ.

my_lucky

Active Member
Anh ơi đã được lên thăm các bé chưa ạ???Mấy hôm nay mưa nắng thất thường, liệu có kiêng vía người lạ không anh??? hì

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh ơi đã được lên thăm các bé chưa ạ???Mấy hôm nay mưa nắng thất thường, liệu có kiêng vía người lạ không anh??? hì
Thăm thoải mái nhé, còn chuyện mưa, nắng là chuyện của ông trời. Tương tư là bởi vì yêu cún. Thân

đàn cún của bác nhìn thích quá, bác ơi em tưởng có 9 con sao ảnh mới chụp em thấy mỗi 7 bé, thế tình hình các bé đã ai đặt chưa ạ

anhthe98

Member
Lên xem làm gì hả ổng? Xem rồi chỉ mỏi mắt thôi ông có được vác con nào về đâu. Hàng đặt tàu ngầm hết rồi :p

my_lucky

Active Member
anh Cường....

Lên xem làm gì hả ổng? Xem rồi chỉ mỏi mắt thôi ông có được vác con nào về đâu. Hàng đặt tàu ngầm hết rồi :p
Xem thôi là sướng rồi anh ơi, cái số em vất vả, từ tết đến giờ toàn ngậm ngùi đi ngắm cún của anh em chứ em cũng chẳng có điều kiện mà nuôi được cún ạ.Số khổ ... số khổ....híc

Hung.tinhyeu

Active Member
đàn cún của bác nhìn thích quá, bác ơi em tưởng có 9 con sao ảnh mới chụp em thấy mỗi 7 bé, thế tình hình các bé đã ai đặt chưa ạ
Vâng đúng là lúc đầu có 9 con, nay còn 7 thôi. 2 con kia bị một đôi bạn trẻ mượn để chụp anbum cưới, sau khi chụp xong mình đòi lại thì hai bạn ấy không trả. Đã không trả lại cún cho mình, hai bạn đó còn sửng cồ và rút súng gí vào thái dương mình nữa chứ. Mình hoảng quá nên đành mần thinh. Hì

Thợ lặn và tầu ngầm thì nhiều lắm, nhưng nhà cháu không sợ. Nhà cháu chỉ sợ nhất là bị gí súng bằng $ vào thái dương rồi bóp cò thôi bác à

trời trời !!! yêu rồi !!! Lại lên cơn tham lam :((
Từ ngày em ở Hn không thường xuyên đc thăm nuôi các em rot :(

Hung.tinhyeu

Active Member
trời trời !!! yêu rồi !!! Lại lên cơn tham lam :((
Từ ngày em ở Hn không thường xuyên đc thăm nuôi các em rot :([/QUOT

Không được thường xuyên thăm nuôi thì chịu khó xem qua màn ảnh nhỏ, như vậy cũng là được thoả mãn cơn tham lam nổi lên rồi.

hoangtkv

Active Member
Mấy em rott để đuôi này lúc bé nhìn cứ như chuột cống ý anh nhỉ. Đuôi con nào cũng thẳng mà to :))

Hung.tinhyeu

Active Member
Mấy em rott để đuôi này lúc bé nhìn cứ như chuột cống ý anh nhỉ. Đuôi con nào cũng thẳng mà to :))
Đây là đàn đầu tiên mình không cắt đuôi, mới được hơn 20 ngày nhưng nhìn con nào gốc đuôi nó cũng to. Nhìn gần giống với đuôi của chuột cống. Hì

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn bầy nhóc mũm mĩm quá anh hùng nhỉ...đợt này ngòai bắc khí hậu lạnh chắc mấy bé dễ thích nghi hơn trong SG. mấy hôm nay trong SG nóng kinh.

BR

Hung.tinhyeu

Active Member
nhìn bầy nhóc mũm mĩm quá anh hùng nhỉ...đợt này ngòai bắc khí hậu lạnh chắc mấy bé dễ thích nghi hơn trong SG. mấy hôm nay trong SG nóng kinh.

BR
Cám ơn Sơn.

Thời gian gần đây khí hậu ngoài bắc lạnh liên tiếp hết đợt này đến đợt khác, vậy nên khâu chăm sóc có phần vất vả hơn. Mấy hôm nữa sẽ tiến hành tẩy giun và tập cho các nhóc bước đầu ăn dặm. Thân

viet-hong

Member
nhanh thật đó bác hùng ơi mới hôm nọ lên bác còn bảo em nó xắp đẻ có mấy bữa ko lên mạng mà các bé đã hơn 20 ngày rồi. xin chúc mừng bác chúc mừng bác

Hung.tinhyeu

Active Member
nhanh thật đó bác hùng ơi mới hôm nọ lên bác còn bảo em nó xắp đẻ có mấy bữa ko lên mạng mà các bé đã hơn 20 ngày rồi. xin chúc mừng bác chúc mừng bác
Cám ơn Việt Hồng, thời gian trôi đi nhanh không tưởng, khác gì như chuyện thụ tinh nhân tạo cho đôi Rott của bạn đâu. Mới ngày nào mà bây giờ đã thụ tinh nhân tạo cho đôi rott lần thứ 2. Hy vọng lần hai còn tốt hơn lần một và thành công ngoài mong đợi. Thân

Status
Không mở trả lời sau này.