• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

american Staffor Shire Terrier(chó đấu)

LION_2009

Active Member
Bạn

Cún pit bull của bác có màu lông đẹp, nhìn khoẻ khoắn quá. Nhưng hình như mặt em ấy hơi bị nhỏ so với pit bull thì phải?
Mình cũng ko biết nữa nhưng mình nghĩ nó còn non 8 tháng . Sau này nó trưởng thành thì mới biết bạn à . Gửi cho bạn vài hình mình mới chụp sáng nay

LION_2009

Active Member
TT

Mình vào 1 trang WED khác kiếm được vài hình ảnh của Bully và người đẹp chia sẻ cùng AE . Hy vọng VN mình cũng có những người ĐẸP yêu và nuôi cún khủng như MẼO

LION_2009

Active Member
TT

Mình xin gửi 1 vài hình ảnh em AM BULLY chiến lợi phẩm mang về từ chuyến TPHCM du ký . Sau 2 tuần về nhà mới tạm thời em nó sức khoẻ ổn định quậy phá đùa nghịch ăn suốt ngày . Đùa với cả ngao tạng lớn hơn 10 lần cũng không hề sợ hãi .
Đây hình ảnh của bé mình thích nhất kiểu lằm như thế này

eby mai linh

minh cung moi nuoi 1 chu american staffor terrier cung rat de thuong nhung moi toi no nghich ngom va hieu dong wa nhieu khi cung kho noi vi no van con be. ban cung thich dong cho nay a? vay neu muon minh cung bt 1 it ve no co the trao doi

trangphuong

Active Member
Nhìn em trắng vá đen này kết quá? Không biết nhập về có khó lắm không lion?

LION_2009

Active Member
BẠN

Nhìn em trắng vá đen này kết quá? Không biết nhập về có khó lắm không lion?
Mình mang em AM BULLY đó từ trong Sài Gòn xách tay cũng dễ . Nhưng bấy giờ mình cũng đang muốn mang thì khó hơn bạn ạ . Gửi 1 chú như vậy ra ngoài bắc thủ tục kiểm dịch khó khăn lắm .

LION_2009

Active Member
BẠN

minh cung moi nuoi 1 chu american staffor terrier cung rat de thuong nhung moi toi no nghich ngom va hieu dong wa nhieu khi cung kho noi vi no van con be. ban cung thich dong cho nay a? vay neu muon minh cung bt 1 it ve no co the trao doi
Bạn gửi hình em nó lên đi có gì cần trao đổi bạn gọi cho mình số ĐT ở dưới chữ ký . Mình Sẵn sàng giao lưu với các bạn chung sở thích , cùng đam mê .

eby mai linh

cam on nhe!nhung minh lai ko co o vn nen chi trao doi dc voi ban wa trang wbe nay thoi.minh cung rat muon mang
giong cho staffor va angles bulldog ve vn nuoi nhung ko bt co thiet nghi dc voi thoi tiet o vn dc ko?

may nay cua minh chua luu hinh cua prog lan sau minh se gui de cho ban xem va danh gia ok

LION_2009

Active Member
BẠN

cam on nhe!nhung minh lai ko co o vn nen chi trao doi dc voi ban wa trang wbe nay thoi.minh cung rat muon mang
giong cho staffor va angles bulldog ve vn nuoi nhung ko bt co thiet nghi dc voi thoi tiet o vn dc ko?

may nay cua minh chua luu hinh cua prog lan sau minh se gui de cho ban xem va danh gia ok
Bạn ạ ! Tất cả các loại cho mang về VN đều nuôi được hết . Cho chúng về rồi mình sẽ tự cho chúng dần dần thích nghi với môi trường mới. Như người Việt mình sang nước ngoài cũng dần thích nghi đó mà , Người và vật cũng cần có môi trường sống .

trangphuong

Active Member
Mình mang em AM BULLY đó từ trong Sài Gòn xách tay cũng dễ . Nhưng bấy giờ mình cũng đang muốn mang thì khó hơn bạn ạ . Gửi 1 chú như vậy ra ngoài bắc thủ tục kiểm dịch khó khăn lắm .
Ý mình là em trắng vá ....em cầm lái........=))......em cầm xích cơ.......:D...........em đấy bạn chuyển ra ngoài này bao nhiêu mình cũng cố nhập.
Em này cơ...

LION_2009

Active Member
BẠN

Ý mình là em trắng vá ....em cầm lái........=))......em cầm xích cơ.......:D...........em đấy bạn chuyển ra ngoài này bao nhiêu mình cũng cố nhập.
Em này cơ...
Trời ơi ! Em còn máu bằng mấy các bác mấy em đó không xách tay được đâu bác . Muốn chuyển về chắc phải Đ....Ạ.......I G......I..........A....... May gia còn có hy vọng . Thôi cố gắng nuôi mấy chú cún ở nhà cho đẻ lấy tiền xuất ngoại bác ạ

JameBondS

Bạn

Em này của bạn mấy tháng tuổi bạn chụp chắc bằng điện thoại nhìn không rõ . Bạn có cắt tai cho em nó không . Mầu trắng của em nó mình rất thích nhưng ở mình VN kiếm khó lắm . Bạn kiếm cái máy ảnh chụp xem rõ hơn . Bạn có định mang em nó về VN không ?

dungseven

Member
đây là hình của prog nhà mình

bạn ơi bạn ở cộng hoà séc thiếu gì máy ảnh kỹ thuật số,sao bạn chụp bằng mobile mờ quá vậy chụp hẳn hoi cho anh em việt nam chiêm ngưỡng đi?bạn chụp thế này nhìn chó đẹp cũng như chó sấu mà chụp đẹp đẹp tí đi bạn đã mất công chụp thì chụp cho hẳn hoi tí bạn nhé.thanks