• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American bully và husky.

Khanhnn99

Chào mọi người, hiên tại em đang muốn nuôi một con chó bully hoặc husky. Vậy mọi người có thể tư vấn cho em ưu điểm và nhược điểm của hai loài này được không ạ và cho em tham khảo giá của bully hoặc husky 2-3 tháng tuổi giống cái với a. Em xin cảm ơn.

HacLongMV

Member
Ưu điểm: Thích...
Nhược điểm: Không thích...
Quan trọng nhất vẫn là mình thích bạn ah. Nếu không thích thì dù có ưu đến mấy vẫn next.

Sieunhanga88

Bully và husky 2 dòng khác hẳn nhau ,nuôi husky thì husky hơi ngu ,mình đang nuôi cả 2 con .

taigame4vn3

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
IDM Internet Download Manager một niềm vui cho các tín đồ dùng máy android, đây là một dụng cụ cho phép bạn có thể tải trực tiếp phim, nhạc với tốc độ cực nhanh về điện thoại của bạn

ứng dụng android Internet Download Manager có tốc độ download dữ liệu sáng ý có tính năng phân khúc file năng động, thông minh và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để tăng tốc độ download của bạn .

Không giống như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, Internet Download Manager tải về tập tin tự động trong quá trình tải về game dien thoai mien phi

Các tính năng của phần mềm IDM Internet Download Manager

* Internet Download Manager tương trợ thảy các phiên bản của trình duyệt phổ thông
* Download chỉ với một cú nhấp chuột
* Tốc độ tải: Internet Download Manager có thể tăng tốc độ download lên đến 5 lần vì kỹ thuật phân chia nhỏ dữ liệu sáng ý.
* hồi phục: Internet Download Manager sẽ tiếp kiến download chưa hoàn chỉnh từ các nơi mà họ rời đi.

IDM Cho Android