• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully Tiger & Mini

cam do

Lâu không online nên không biết thông tin.Hôm nay vào mạng mới thấy ở dưới Hải Phòng có mưa pit bull và còn có cả BÃO AMERICAN BULLY!!!
Thật là sốc.Đúng là đất cảng cái gì cũng hot hot.

cam do

Nói thật nhé mong bác LION thông cảm!!Bác chăm chó quá tuyệt,chắc em phải học bác thôi!!!!!!!!!!!Hi hi.

LION_2009

Active Member
Ambully

Nói thật nhé mong bác LION thông cảm!!Bác chăm chó quá tuyệt,chắc em phải học bác thôi!!!!!!!!!!!Hi hi.
Cảm ơn bạn đã khen không có gì đâu bạn có đam mê là nuôi được . Và chịu khó học hỏi các đàn anh ở VP này là nuôi được
Lâu không online nên không biết thông tin.Hôm nay vào mạng mới thấy ở dưới Hải Phòng có mưa pit bull và còn có cả BÃO AMERICAN BULLY!!!
Đúng rồi đó mưa pitbull thì đã có rồi còn bão Bully chắc còn phải chờ 1 thời gian nữa . Ví dụ như 1 ngày đẹp trời chẳng hạn khi lại có BÃO .

trangphuong

Active Member
Bạn có muốn tận mắt coi bão bully không? Hôm nào mấy anh em gặp nhau bàn về chuyến du hý hải phòng nhỉ? Mà bạn ở phố nào vậy, mai dảnh cafe mấy anh em bàn chuyện mưa bão.
Mình đang ở Lạc long Quân, bạn để lại đt mai mình a lô nhé?
Thân!
@chủ topic.
Thông cảm mình lạc đề chút.

Cảm ơn bạn đã khen không có gì đâu bạn có đam mê là nuôi được . Và chịu khó học hỏi các đàn anh ở VP này là nuôi được
Đúng rồi đó mưa pitbull thì đã có rồi còn bão Bully chắc còn phải chờ 1 thời gian nữa . Ví dụ như 1 ngày đẹp trời chẳng hạn khi lại có BÃO .
hai bác này kẻ tung người hứng đã quá :-bd các bác dậy em tung hứng với =)) =)) =))
hai bác kết hợp như này thì bán chó nhanh hết nhỉ?

LION_2009

Active Member
hai bác này kẻ tung người hứng đã quá :-bd các bác dậy em tung hứng với =)) =)) =))
Cháu ở mãi Lâm Đồng mà biết nhiều quá nhỉ ! Đi chỗ khác chơi đi đừng vào đây nói bừa bác không thích như thế đâu . Còn muốn học thì đến nhà bác dậy cho có đàn chó nào mang lên khoe bác tung hứng giúp cho nhé ! Còn mấy cái nick ẢO mới này Bác không chấp đâu có cái nick thật nào thì mang ra mà dùng . Dùng nick Ảo HÈN lắm đừng vào TOIPIC này nữa bác không tiếp đâu .

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác lion này nói quả là không sai tí nào, thấy bác không còn 1 chút uy tín nào với mọi người nữa rồi, bác cũng chả còn cái danh gì nữa. Đúng là: Danh dự như que diêm,cháy 1 lần rồi tắt, rất ý nghĩa với bác :D

Cháu ở mãi Lâm Đồng mà biết nhiều quá nhỉ ! Đi chỗ khác chơi đi đừng vào đây nói bừa bác không thích như thế đâu . Còn muốn học thì đến nhà bác dậy cho có đàn chó nào mang lên khoe bác tung hứng giúp cho nhé ! Còn mấy cái nick ẢO mới này Bác không chấp đâu có cái nick thật nào thì mang ra mà dùng . Dùng nick Ảo HÈN lắm đừng vào TOIPIC này nữa bác không tiếp đâu .
Bác lion này nói quả là không sai tí nào, thấy bác không còn 1 chút uy tín nào với mọi người nữa rồi, bác cũng chả còn cái danh gì nữa. Đúng là: Danh dự như que diêm,cháy 1 lần rồi tắt, rất ý nghĩa với bác :D
Chú em pet-98 đã trả lời hộ tôi,thanhk!
Danh dự như quy diêm,cháy một lần là hết-Đừng tưởng bóng mình to mà thấy mình cao cả chú em Lion à.
Trích trữ ký của Mod KC.

LION_2009

Active Member
Ambully

bác ơi nhà bác ở đoạn nào vậy...cho em biết địa chỉ với..mà bác bán nhóc chó con kô vậy..giá thế nào bác...thanks bác nhiều
Cảm ơn bạn ! Đã quan tâm nếu có gì cần hỏi bạn liên lạc với mình theo số ĐT dưới chữ ký . Topic này không nên đề cập tới vấn đề mua bán .

LION_2009

Active Member
Danh dự như quy diêm,cháy một lần là hết-Đừng tưởng bóng mình to mà thấy mình cao cả chú em Lion à.
Trích trữ ký của Mod KC.
Cảm ơn các cháu đã quan tâm như bài trước bác đã viết cứ thế mà làm nhé !

cyber_hp

Member
Trích trữ ký của Mod KC.
Mod cho hỏi mấy bài này có phải là xì pam không ạ?Nếu cần thiết phải có những bài viết như thế này thì Mod lại lập thêm một Topic khác để mọi người tranh luận,chứ cứ như thế này em thấy :yawn:

BIG DOG

Member
Đợi tụi nhỏ lớn chút nữa chụp riêng từng pup nhé anh Thắng.
Anh phải chịu khó tập chụp hình nữa đấy.
Chụp thế này 'dìm hàng' quá. hehe

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Lâu lắm hổng thấy ông sư tử nhựa chơi cái bài phối hợp rất ăn ý cái kiểu chiến thuật kẻ tung người hứng của ông sử tử nhựa với mấy nick ảo nhỉ?

LION_2009

Active Member
DOG

Lâu lắm hổng thấy ông sư tử nhựa chơi cái bài phối hợp rất ăn ý cái kiểu chiến thuật kẻ tung người hứng của ông sử tử nhựa với mấy nick ảo nhỉ?
Lâu không thấy con vào topic của bác . Bác cũng thấy thiêu thiếu cái gì đó hôm nay bác gặp con bác mừng vãi cả ra .................con ạ . Như đã thoả thuận lúc trước con để lại số tài khoản hoặc địa chỉ để bác gửi tiền công của con Show chó giúp bác . Tháng 100 ngàn ăn lương thì chịu khó làm đấy nhé con kể ra thì lương cũng gần bằng 1 con chó nhà bác ăn 1 tuần đấy nhỉ .
Nhưng thôi dẫu sao bác cũng cảm ơn con .

dinhlyba

Lâu không thấy con vào topic của bác . Bác cũng thấy thiêu thiếu cái gì đó hôm nay bác gặp con bác mừng vãi cả ra .................con ạ . Như đã thoả thuận lúc trước con để lại số tài khoản hoặc địa chỉ để bác gửi tiền công của con Show chó giúp bác . Tháng 100 ngàn ăn lương thì chịu khó làm đấy nhé con kể ra thì lương cũng gần bằng 1 con chó nhà bác ăn 1 tuần đấy nhỉ .
Nhưng thôi dẫu sao bác cũng cảm ơn con .
Anh lion ăn nói mạnh bạo thế không sợ BTC cảnh cáo à, em mà ăn nói như anh chắc delete quá, là người lớn anh nói cục cằn như trẻ con ấy hic hic =))

Đàn chó của bác sinh sản nhiều quá liệu có chăm được hết không ạ ?????? Em thấy đẻ liên tục như này chăm vất vả lắm !!!!!!!! Em có mỗi 1 em mà đã mệt bở hơi tai rồi !!!!!! Chúc bác thành công và có những đàn chó đẹp !!!!