• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully - Tiger & Angel

Gia Hân

Member
bác Thắng chu đáo thật đấy.3 con mà mấy thằng bạn em ở Bắc Giang chắc vẫn chưa xuống lấy hả anh.

LION_2009

Active Member
Ambully

BQT xoá giúp tôi những bài viết không phù hợp với chủ đề .

emily_vn

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm tới đàn cún nhà mình , hiện nay đàn cún nhà mình đã có chủ gần hết rồi chỉ còn lại mấy bé thôi , mình cũng giữ lại mấy bé để nuôi . Hiện nay mình vẫn đang nuôi 12 bé nhưng toàn nuôi hộ cho chủ của chúng vì họ toàn là người mới nuôi và AE bạn bè . Mình nuôi cho chúng thật cứng an toàn cắt tai sau đó mới giao cho chủ nhân mới của nó . Còn tới đây mình cũng cố gắng làm cho chúng 1 chỗ ở thật tốt ,cho chúng có sân chơi sân tập rộng cho chúng phát triển tốt dòng này muốn đẹp thì chúng cần vận động rất nhiều .
Em hỏi cũng ko có ý gì, anh đừng hiểu lầm. Ở bên này, chó mà hot, chưa đẻ ra đã hết. Chủ nhiều khi không dám nhận deposit vì sợ ko đủ chó con. Khi nào đẻ xong, họ nhận cọc, thế là bầy chó hết veo. Tầm 9 tuần tuổi là sang nhà mới được rồi.

LinhKon

Nhìn đàn cún mà thích quá anh ơi, lúc nào có điều kiện thể nào em cũng phải làm 1 em :D

kiensg

Member
hic hic 13 em tất cả , quá dữ . chúc mừng a.Thắng. chắc bây giờ anh là người có nhiều bully nhất việt nam hả anh ? hihihi. rất vui được biết anh

LION_2009

Active Member
Ambully

hic hic 13 em tất cả , quá dữ . chúc mừng a.Thắng. chắc bây giờ anh là người có nhiều bully nhất việt nam hả anh ? hihihi. rất vui được biết anh
Chào bạn ! Cảm ơn bạn rất vui được biết bạn mình cũng không biết nhưng đàn này bán chỉ còn lại mấy bé thôi . Mình nghĩ trong Sài Gòn có nhiều người có khi còn nhiều hơn mình . Nếu tính cả 12 con này ( Có người mới bắt 1 con ) và chó lớn thì nhà mình cũng có 18 bé tất cả lớn nhỏ . Nhưng thời gian tới chắc sẽ có nhiều hơn , vì chúng đẻ mà .

King of bulls

Vietpet sponsor
nhìn tụi này thấy đậm nét pit quá anh ha. Tướng tá tốt và dày cơm. Thấy mặt có vẻ hiền quá.

Thân chào,

LION_2009

Active Member
American

nhìn tụi này thấy đậm nét pit quá anh ha. Tướng tá tốt và dày cơm. Thấy mặt có vẻ hiền quá.

Thân chào,
Không hiền đâu em rất ghê trông nhà rất tốt tối đến có người chúng lao ra sủa còn ghê hơn pitbull của anh ngày trước cũng tầm tuổi này . Cắn nhau suốt ngày nghe rát cả tai hihi . Thật ra anh thích bully mang đậm nét pit hơn là nét bulldog nhăn quá .

LION_2009

Active Member
American

Thân chào,
Mạng lỗi gửi 2 lần mod làm ơn xoá giúp ............................................................................................

BIG DOG

Member
Nhìn chest của mấy puppy khá quá anh Thắng.
Trông cứ hiền hiền vậy nhưng ear crop xong là trông ra dáng bully ngay

LION_2009

Active Member
Ambully

Nhìn chest của mấy puppy khá quá anh Thắng.
Trông cứ hiền hiền vậy nhưng ear crop xong là trông ra dáng bully ngay
Em à trông hiền hiền như thế thôi nhưng trông nhà tốt lắm mới có 5 tháng tuổi . Mà tối đến nhìn thấy người lạ xông ra sủa kinh lắm . Chỉ biết tiến không biết lùi đâu nhé !

LION_2009

Active Member
American

Gửi thêm hình ảnh cún con nhà mình . Đây là bé mình theo dõi từ lúc mới sinh tới giờ và yêu nhất nên để lại hy vọng bé sẽ hội tụ những tính cách mình yêu thích .

trangphuong

Active Member
Dạo này mấy em Abully nhìn khác quá, lớn nhanh bụ bẫm, ai có điều kiện thời gian nuôi tụi này tập cho vỡ hết cơ bắp chắc khi đó PVMách quá.
Ngày đầu mình cũng mê bully lắm, nhưng giờ thì đã muộn...:D....
Thân!