• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully - Tiger & Angel

LION_2009

Active Member
Hình ảnh đàn Con Của Tiger & Angel

vào ra topic của anh nhiều mà chỉ muốn sang bên đó ôm một em thôi anh ạ^_^nhìn rất đáng yêu và anh cũng mát tay đấy chứ !liền lúc có 3 đàn đẻ như vậy
nhà em chỉ có phú quốc là mới đẻ thôi không biết em đem phú quốc đổi lấy một em có được không nhỉ ???^_^
Hoàng ơi ! Đổi Phú Quốc lấy bully nhé ! Đợi chúng lớn rồi trao đổi anh cũng chưa có phú quốc . Mà PQ của em đẻ mấy bé ?

phamhuyhoang

Active Member
hehe!vụ trao đổi này có vẻ nghe hay đấy anh ạ ^_^ phú quốc nhà em đẻ được 4 con anh ạ ^_^1màu xám 3 màu đen,hiện nay lại thêm một con cái nữa đang chửa rồi anh ạ ^_^ nhìn đàn Bully nhà anh nó như con cháu Lý Đức hay Phạm văn Mách ý ^_^ có khi anh chuyển nghề làm nuôi sinh sản được đấy anh ạ ^_^ anh đã định giá cho tụi nó chưa ạ??

LION_2009

Active Member

không biết bao nhiu tháng mới cắt tai dc hả bạn??
Chào bạn ! Thường ở nước ngoài thì mình thấy cỡ 2 tháng và hơn 2 tháng thì họ thường cho cắt tai còn mấy bé trước nhà mình 4 tháng bắt đầu mình mới cắt . Nếu bạn muốn cắt tai để dài và cao thì bạn lên để lớn 1 chút 5,6,7 tháng cắt vẫn được cắt xong lúc đó tai chúng sẽ dựng ngay không cần lẹp hoặc dưỡng . Pitbull nhà mình cắt lúc 7 tháng tai dài nhưng dựng ngay .

LION_2009

Active Member

Mình mới làm cái cũi nhốt mấy đàn ambully con gửi lên cho mọi người xem .

hiero29

Member
a ơi, giá bao nhiêu 1 em thế a e đến ôm 1 em về mới đc,trong đàn có mấy e màu đen hả a nhà a? ah a ơi cho e hỏi mấy e này làd dòng pitbull cao hay thấp hả a có như e trong ảnh này ko a? hi hi

LION_2009

Active Member

a ơi, giá bao nhiêu 1 em thế a e đến ôm 1 em về mới đc,trong đàn có mấy e màu đen hả a nhà a? ah a ơi cho e hỏi mấy e này làd dòng pitbull cao hay thấp hả a có như e trong ảnh này ko a? hi hi
Bạn ơi ! Trong topic này bạn không nên đề cập tới vấn đề mua bán . Đàn sau này của mình sẽ có con như trên bạn ạ . Bạn quan tâm có thể gọi điện vào số của mình ở dưới chữ ký .
Bạn vào link này xem đàn con và bố mẹ của chúng nhé !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=36387

hiero29

Member
e hiểu rồi a ạ,tại e mới tham gia nên chưa nắm rõ lắm hi. thanks a. đàn chó của a đẹp thật đấy, có bao nhiêu con đực hả a

hiero29

Member
hay quá,chó bố mẹ đều đẹp cả, nhất định e sẽ đến nhà a xem mới được. e đang học trên HN nên chưa thể về ngay được hic sang tuần e sẽ sắp xếp về thăm mấy e nhà a mới đc. thanks a

LION_2009

Active Member

e hiểu rồi a ạ,tại e mới tham gia nên chưa nắm rõ lắm hi. thanks a. đàn chó của a đẹp thật đấy, có bao nhiêu con đực hả a
Hai đàn của mình 8 đực 8 cái bạn ạ . Mà bạn ở Hải phòng thì gần quá lúc nào rảnh qua mình chơi giao lưu bạn nhé !

ironhyde

I used to be the owner of stud, we used to call him Ironhyde here in the Philippines. Nice to see my boi's productions!
Good Job on them! Good Luck!

they all look like him when he was in their age...your doin a good job on them! good luck!

golden-sr

Member
Sao em lại không sang phi nữa à tiếc quá em ạ . Hay ra tết AE mình sang đó thử 1 chuyến xem sao anh nhìn mấy con ở bên đó anh kết lắm nhưng đợt này bận chăm đàn cún con ở nhà lên không đi được em ạ .
Sản phẩm nước nhà đẹp thế này , tội gì em phải sang kia nhập về nữa anh :D Trước anh bảo em tìm , em cũng tìm được 1 , 2 chú dòng Razor cho anh. Không biết anh có thích không. Anh check mail nha. Hình như em gửi cho anh rồi. Convict - em gặp 1 số vấn đề với người chủ nên quyết định thôi anh ạ. Hôm nào đó em chắc chắn sẽ thu xếp xuống HP thăm anh và học hỏi kinh nghiệm của anh. Mong anh bớt chút thời gian. :D :) Chúc 3 đàn cún của anh khoẻ mạnh.

LION_2009

Active Member

VIDEO 2 đàn cún sinh cùng ngày nhà mình

King of bulls

Vietpet sponsor
Con kia no cắn con đen dử quá anh Thắng ơi. Đánh *** nó đi anh, hehe...
nhìn đan cún anh thích thiệt đó. Chúc mừng anh.

Thân chào,

golden-sr

Member
Anh Thắng ơi ! Em nhắm được 2 đối tượng rồi.. Quả này em quyết tâm vượt rào , mảnh trai găm vào đầu cũng mặc kệ, quyết tâm cố gắng đem được em nó về tối ôm ngủ cho ấm..hêhê

LION_2009

Active Member

Anh Thắng ơi ! Em nhắm được 2 đối tượng rồi.. Quả này em quyết tâm vượt rào , mảnh trai găm vào đầu cũng mặc kệ, quyết tâm cố gắng đem được em nó về tối ôm ngủ cho ấm..hêhê
Cố gắng nhập về cho phong trào bully ngoài bắc thêm phát triển . Xem ra tết như nào AE mình sang thử 1 chuyến xem sao .

hot_dog90

Member
Cái con đực giống bố nhìn mà ghiền thật :D chúc mừng anh!, lúc quay video nhìn bọn nó be bé mà lúc bế lên nhìn mới thấy to thật.