• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully: Juicy & Bailey

ai-armani

Member
Bé nào nhìn mặt cũng cay hết anh Sơn,chúc mừng anh đã sở hữu bầy puppy đẹp...gia phả cực tốt
Thân chào

LION_2009

Active Member
Đàn cún nhanh lớn bé nào nhìn cũng mập bầy này còn bé nào không anh Sơn

kucut3

Member
nhìn đàn cún bụ bẫm thích thật ...ấn tượng nhất em vá trắng...chú chăm mát tay thật :D

phamhuyhoang

Active Member
oh!anh Sơn có em màu trắng vá mắt như cướp biển đẹp quá ^_^ anh để em chăm em nó cho anh ơi ^_^

Bầy cún con đẹp quá anh. Nhìn màu mắt xanh thật là thích. Anh Sơn cho em hỏi anh chụp bằng máy gì, lens gì vậy ? Hình chụp đẹp quá :)

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Bầy cún con đẹp quá anh. Nhìn màu mắt xanh thật là thích. Anh Sơn cho em hỏi anh chụp bằng máy gì, lens gì vậy ? Hình chụp đẹp quá :)

Thanks Duc_ha_tinh, Anh chụp bằng máy Nikon D700, Ống kính phim 24-105 D.

Thân,

ai-armani

Member
Mấy bé lớn mau quá anh Sơn....nhìn khủng thật.....sáng nay có thấy anh Sơn chạy chiếc xe màu đen đen......54-s5 thì phải....nhìn anh Sơn ngầu ghê luôn....hehehe......định alo cho anh rồi.....nhưng thấy mặt anh nghiêm trọng quá....cho nên hổng dám gọi.....bữa nào rãnh ghé nhà anh ngắm mấy bé bully nhe.
Thân chào