• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Heart Breaker & Betty

dungseven

Member
thế bác đứng cạnh em mà chẳng nhận ra em gì cả em là phó nhòm áo đen quần màu sữa đầu trọc đấy thôi chài chài máy bay bush còn ko sợ lại sợ tacxi:wave::wave:

moggle

Member
Dear Quý,
RemyVn hơn Bush 2kg, hôm nay 21kg. dong dỏng, đầu cũng to nhưng k. đẹp bằng đầu của Bush. Bush góc cạnh, và mõm vuông hơn, Anh nghĩ chúng nó bắt đầu trổ dáng rồi. Hôm nay Quý và Bush có dự festival k.?

Vậy Bush với Remy xêm xêm nhau nhỉ vì em cân từ tuần trước ah (lúc mang đi chích dại-giờ mới chích anh à) :-bd Nhưng mà trông Remy già dặn hơn hẳn, body thì chắc Bush săn hơn, ku cậu có mấy "quân xanh" chó ta của mấy nhà hàng xóm nên được vật lộn suốt ngày :D

Anh có đi đấy chứ chỉ có Bush là ko đi thôi vì tội sợ ... taxi mới điên ruột chứ:( Có thấy đồng chí em loanh quanh chố mấy em Bully hihihi. 2 em Bully của Hiếu với Dương đẹp phết nhỉ, mỗi tội ko được vận động nhiều nên béo ú, bàn chân bẹp hết cả. Bully của Lion thì quá chuẩn như người luôn :))
Thân.

gene nó thế chứ ko fải do ko vận động nên béo ú đâu bạn ạ. tập thì người nó chỉ chắc vào thôi còn form vẫn vậy. còn chân con bboi của dương thì mình ko rõ chứ con của hiếu mình đâu có thấy bẹp đâu ?

moggle

Member
Thêm 1 chút thông tin :
con của Dương được cho tập chạy với vận động thể lực 3 tháng bên Đông Anh, và tiếp tục lại sắp được đi tập huấn
con của Hiếu thì ngày ngày được dắt đi bộ với chạy buổi chiều vì còn bé nên chủ chưa muốn cho tập nặng

moggle nói:
gene nó thế chứ ko fải do ko vận động nên béo ú đâu bạn ạ. tập thì người nó chỉ chắc vào thôi còn form vẫn vậy. còn chân con bboi của dương thì mình ko rõ chứ con của hiếu mình đâu có thấy bẹp đâu ?
Ừ tớ xin lỗi nếu là sai nhé, vì Bully tớ cũng mới nuôi lần đầu tiên thôi nên cứ nghĩ bàn chân nó phải khum khum mấy ngón lên như mấy dòng khác, thấy mấy ku cậu mình dày oành tráng và mấy ngón chân thẳng hết ra nên tự suy ra là do lừơi vận động ảnh hưởng đến cả chân.:D sory sory
Thân.

dog_gold

chó của CÁC ÔNG xấu hơn chó của người ta các ông cứ chê này chê nọ,chân tay thế này thế nọ,mấy thứ chó đẻ ở VN này nhìn như ma như quỷ mà thôi.Theo tôi 2 con A B ra chơi FESTIVAL vừa rồi của Hiếu và Dương là chuẩn đấy.

2 cha con trông oách quá... Remy có khi lớn lên đẹp trai hơn bố mất hihihi. Cái tai của Remy là ngay từ đầu hay mới sửa lại hả anh Sơn ?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
2 cha con trông oách quá... Remy có khi lớn lên đẹp trai hơn bố mất hihihi. Cái tai của Remy là ngay từ đầu hay mới sửa lại hả anh Sơn ?
Tai của Remy vẫn vậy. Nó có vấn đề hay sao em?

ôi xời ! ông anh lại chơi ảnh nghệ thuật thế này thì... còn nói làm gì nữa :-bd: :love struck:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
ôi xời ! ông anh lại chơi ảnh nghệ thuật thế này thì... còn nói làm gì nữa :-bd: :love struck:

Dear Quý,
Lâu rồi k. xách máy ra chụp, đang dợt lại chuẩn bị đi chụp dạo trong mấy ngày tết.:) Gởi em thêm một số hình của Betty (mẹ của Bush):

Bush dạo này thế nào rồi? khi nào vào Saigon???

Thân,

hehehe cám ơn anh. Bush giống mẹ nhiều hơn giống cha sau khi coi hình Betty Dog Eye
So với Remy tổng thể không bằng nhưng "súng ống" hoành tráng hơn :)) Bây giờ ku cậu khung to lắm rồi trông rất oách nhưng tội kén ăn nên không béo mượt mà gân guốc :thingking:
tạm thời chiến tích của Bush đã oánh được 2 em chó cỏ ngày trước hay bắt nạt nó :D và kết thân với 1 em chó GD lai to gấp rưỡi
P/s: kế hoạch không thay đổi là đầu tháng 6 sẽ hồi hương ạ.

ai-armani

Member
Xoá phông đẹp quá anh Sơn ơi.......nhìn rõ từng nét đẹp của những chú chó.....mai mốt chắc em qua học thêm vài chiêu để về đưa mấy bé nhà em lên net....hihihih

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xoá phông đẹp quá anh Sơn ơi.......nhìn rõ từng nét đẹp của những chú chó.....mai mốt chắc em qua học thêm vài chiêu để về đưa mấy bé nhà em lên net....hihihih
dể thôi em, cứ đem qua anh con la hán cở ngón tay cái thôi, cái loại bị bịnh ung thư đầu thời kỳ cuối ấy (cở trái chanh thôi) là mọi cái xong ngay. Em tính chụp cá hay chó? Đã có kết quả chưa em?

thân,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
RemyVN hôm nay nhìn ấn tượng quá, gần bằng cha rồi. Điều kiện chuồng trại của anh Sơn thì mấy bé tha hồ mà phát triển, chúc mừng anh nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

dungseven

Member
lên mạng buồn buồn chẳng có gì mới chẳng biết làm gì thấy em cún này giống remy nhà bác quá up thử xem thế nào bác xem có giống remy ko?(em ko biết phóng to ảnh nhờ anh phóng hộ em cái nhé)