• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully: Anubis x Massei

V BULLIES

Member
Thông báo ace ngày 26/04/2011 đã có sự kết hợp trở lại của Massie và Anubis ( ABKC Winner Best Male 2-3 Year in Pattaya 2009 chủ là a Dương9999 HN). Thật sự đây là đàn cún e rất mong đợi từ khi bắt đầu chơi Bully. Và mong cho Massie có tin vui thật sự mong cho Anubis có hậu duệ đầu tiên khi về VN.

atula

Active Member
Chúc mừng Vinh nhé hy vọng đàn cún thật khủng và nhiều bé .

hoanghai82

Member
chúc em lần này thuận buồm xuôi gió!để ae chơi bully việt nam có những sản phẩm chất lượng!

lambeckham

Active Member
anh chúc em may mắn và thành công......chúc em có 1 đàn thật đẹp đê anh còn tăm tia 1 em đực hehehhehehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thông báo ace ngày 26/04/2011 đã có sự kết hợp trở lại của Massie và Anubis ( ABKC Winner Best Male 2-3 Year in Pattaya 2009 chủ là a Dương9999 HN). Thật sự đây là đàn cún e rất mong đợi từ khi bắt đầu chơi Bully. Và mong cho Massie có tin vui thật sự mong cho Anubis có hậu duệ đầu tiên khi về VN.
Chúc mừng Vinh nhé, chúc em sớm có tin vui cho Massie :-bd

golden-sr

Member
Á à.. Im ỉm mà toàn phóng tên lửa thôi... Phục tài ông đấy :D CHúc mừng nhé.

bhp1986

Mình cũng ở Quảng Ninh. Mới tham gia diễn đàn thui nhưng nể bạn thật đấy. Đúng là làm cái gì cũng phải có niềm đam mê. Chúc mừng.

bhp1986

Mình cũng ở Quảng Ninh. Mới tham gia diễn đàn thui nhưng nể bạn thật đấy. Đúng là làm cái gì cũng phải có niềm đam mê. Chúc mừng.

V BULLIES

Member
Cảm ơn ae rất nhiều. Mong là Massie sẽ ko pàm phụ lòng ae chúng ta.
bhp1986 bạn tên j ở chỗ nào Qn hôm vào VPQN off bạn đi chơi cho vui

bhp1986

Mình tên Phúc, ở Cột 8 - ngay cạnh Công an tỉnh. Cậu ở đâu vậy? Thỉnh thoảng có thời gian mình ghé qua chơi, ngắm mấy e cún cho đỡ nghiền.Hììì.

bhp1986

Mình tên Phúc, ở Cột 8 - ngay cạnh Công an tỉnh. Cậu ở đâu vậy? Thỉnh thoảng có thời gian mình ghé qua chơi, ngắm mấy e cún cho đỡ nghiền.Hììì.

V BULLIES

Member
Cảm ơn a Chinh, Phúc. Mình ở tận trên UB cơ nhưng khi nào có off chó mình lại xuống Hl mà

bhp1986

Nhà cậu có nuôi chó không. Mình rất thik giống Bull nhưng chưa có kinh nghiệm về loại này và cũng chưa "rinh" được e nào về nhà :(( . Âm mưu là sẽ rước 1 em về nhưng phải tìm hiểu thông tin cũng như kinh nghiệm về nuôi loại này đã ;) . Nên rất muốn làm quen với những người có kinh nghiệm để chia se.

bhp1986

Bạn có nuôi chó bull ko? Mình rất thik mấy chú cún này nhưng chưa có kinh nghiệm và kinh tế nên chưa dám rước em nào về để nuôi :((. . Chỉ ngắm thôi đã thấy "phê" lắm rùi :D. Giá mà có bạn nào ở Hạ Long nuôi Bull nhỉ. Thỉnh thoảng qua ngắm và học hỏi kinh nghiệm chút ;;) .