• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLIES-Thành viên mới sắp cập bến VIET PRIDE BULLIES

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sau một thời gian tìm kiếm và chọn lọc VIET PRIDE BULLIES xin giới thiệu đến ACE 1 thành viên mới sắp cập bến:
AAO-THE LADY OF RAGE -RAZOR EDGE 100%, FEMALE khoảng 1 năm tuổi COMPACT SIZE sẽ được nhập về từ MỸ.

Còn tiếp................................

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Và nếu không có gì thay đổi thì em nó sẽ lên giống vào đầu tháng sau....mĩnh cũng đã chọn chồng cho em nó.
Xin được giới thiệu đến ACE:
SCOOBY DOO - 100% RAZOR EDGE, cũng là COMPACT SIZE

Hy vọng lần này mình sẽ được may mắn hơn và sẽ được giới thiệu cùng ACE một bầy cún con chất lượng trong thời gian sớm nhất.

Chào thân ái và đoàn kết

LION_2009

Active Member
VIET

Bé này là cái lúc đầu xem mình cứ nghĩ là đực thân hình đầu mặt rất đẹp chẳng thua gì mấy em đực .Chinh mang em này về lại thêm có bụng bầu nữa thì tuyệt đó . Mình cũng có góp ý nhỏ nếu phối bên đó cố gắng chọn con đực đẹp đằng nào cũng cùng 1 công , và tốn kém . Sau ra đàn con thật sự chất lượng .

trung2t3c

Active Member
vậy mà hôm qua ae lai rai ở nhà Nghĩa a Chinh cũng chỉ up up mở mở chẳng chịu bật mí gì cả....... đến khi đọc topic này thì bất ngờ quá nhưng vui lắm....cố lên a Chinh

King of bulls

Vietpet sponsor
vậy mà hôm qua ae lai rai ở nhà Nghĩa a Chinh cũng chỉ up up mở mở chẳng chịu bật mí gì cả....... đến khi đọc topic này thì bất ngờ quá nhưng vui lắm....cố lên a Chinh[

bí mật mà bật mí còn gì là bí mật nữa đúng không chú Trung?

hàng khủng về nữa rồi, VN ngày càng phong phú đa dạng lắm đây,kakakaka
lại sắp có bầy puppies chất lượng,đẳng cấp lắm đây. Chúc mừng gia chủ nha.:love struck:

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh THẮNG: Em cũng biết là nên phối những con nổi tiếng thì tốt hơn nhiều nhưng vì con cái này và tiền phối con này + shipping cũng mệt lắm rồi anh ạ! Mà con SCOOBY DOO này cũng rất đẹp anh ơi, cũng đã ra mấy bầy con rồi và em cũng kiểm chứng như LORD GINO... chứ nếu dư dả mà lựa chọn thì em sẽ chọn KURỦPT, POKEMON, FONZI hay BANE. Cám ơn lời góp ý chân thành của anh nhé!
To anh HƯNG: Thanks anh cho mấy cái link anh nhé!
Thanks Trung và Nghĩa nhé, hy vọng 1 ngày gần nhất anh sẽ thực hiện được ước mơ của mình về chuồng trại như tâm sự với tụi em, khi đó sẽ tiếp tục gia tăng quân số nữa hehhehe.

Chào thân ái và đoàn kết

dungseven

Member
tuyệt quá con cái mà nhìn em tưởng con đực?bully của việt nam đang phát triển như bão?nguồn den phong phú?chúc mừng anh hy vọng em gái về với anh không những một mà là 10 mười anh à?một con số đẹp về chất lượng cũng như số lượng

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào chinh ! dạo này nghe nói bận bịu lắm mà lâu lâu cứ báo tin là sắp có hàng bully chất lượng về làm các fan bully muốn ngộp luôn. hôm nào rảnh thì tổ chức off nhé để mình còn chiêm ngưỡng mấy em mới về nhé....:beer:beer:beer

Bully

Member
Chúc mừng anh Chinh nhé, thế là Vietnam sắp có đàn puppy đẳng cấp rồi. Phải có nhũng người đầu tư và am hiểu như anh thì sân chơi Bully của Vn mình mới ngày một lớn mạnh được

Bully

Member
Bé này là cái lúc đầu xem mình cứ nghĩ là đực thân hình đầu mặt rất đẹp chẳng thua gì mấy em đực .Chinh mang em này về lại thêm có bụng bầu nữa thì tuyệt đó . Mình cũng có góp ý nhỏ nếu phối bên đó cố gắng chọn con đực đẹp đằng nào cũng cùng 1 công , và tốn kém . Sau ra đàn con thật sự chất lượng .
Con Scoobydoo cũng là một con khá nổi tiếng đấy anh Thắng, sự lựa chọn này rất hợp lý vì cả Ped của bố mẹ cũng như chất lượng sản phẩm đều rất đẹp. Đàn con lần trước của Scoobydoo không có con nào dưới 2500, và con 1st pick Lord Gino là 8k

Bác chinh lại scandal nữa rồi.....chúc mừng bác....mà khi nào em nó về VN vậy bác ??...về bằng airline hở bác.........? để em biết em ra tận tàu chụp hình em nó cho oai....:D

BIG DOG

Member
Anh thấy có female cũng phối với Scooby Doo
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=220824#post220824
Anh nghĩ là cùng team với em, 2 female đều đẹp. Em thử cân nhắc thêm sự lựa chọn đực giống cho female này, như vậy mình sẽ đa dạng thêm được nguồn Gen cho thế hệ puppies sau.
Điều này sẽ tương đối khó thực hiện vì mình đều phải nhờ qua Chris, nhưng nếu làm được sẽ tốt hơn cho các thế hệ Viet bully sắp tới .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To NAM: Vì phải chờ lên giống nên cuối tháng sau em nó mới về đến NAM ơi. Sẽ ra mắt anh em trong thời gian gần nhất Thanks NAM!

To anh HƯNG: Em biết chứ anh, nếu phối được với những con em thích ở trên thì quá tuyệt đối với em...nhưng nó tình cái giá ship đi ship lại từ chỗ nó đến chỗ con đực rồi tiền phối rồi ba thứ linh tinh nữa. Mà giá thành hiện giờ + tiền ship về VN không em cũng mệt lắm rồi hehehe.
Mà thú thực em cũng thích SCOOBY DOO nữa anh ơi qua những sản phẩm mà nó ra, nên em vẫn sẽ giữ lại sản phẩm của bầy này.
Mà anh yên tâm tương lai gần sau khi em ổn định 1 khu chuồng trại tại chỗ mới qui mô hơn có lẽ em sẽ khai trương bằng 1 con khác và phối với 1 con TOP không chừng.....

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Đặt gạch trước đây gia chủ ơiiiiiiiiiiiiiii...
Anh Chinh cứ từ từ nhé. Làm anh em ngộp lắm đó hehe.

Thân chào,

trung2t3c

Active Member
Đặt gạch trước đây gia chủ ơiiiiiiiiiiiiiii...
Anh Chinh cứ từ từ nhé. Làm anh em ngộp lắm đó hehe.

Thân chào,

máu me thế chú..........từ từ.........có ai cạnh tranh nổi với chú đâu.....nhất cự ly, nhì ......quen biết :D :D :D chú có cả 2 rồi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To dungseven: Cám ơn bạn, mình cũng hy vọng nhu vậy!

To anh Sonnguyen: Thật sự là em rất bận anh ơi! Cũng nhiều việc lắm nhưng do đam mê quá biết sao giờ, em cũng giống anh thôi hehehe em cũng thấy anh ngồi uống cafe mà nhìn laptop xem ROTT lả đủ biết anh cũng đam mê đến mức nào. Chắc chắn khi rảnh rỗi hơn và sắp xếp được công việc thì anh em mình lại off anh nhé!

To Hiếu: Hiếu biết anh ngại cái từ "am hiểu" lắm mà, chẳng qua tuổi trẻ đam mê nên không ngại tìm tòi học hỏi những người đi trước mình. Những cuộc điện thoại hàng giờ với mọi người...những đêm ngồi chit chat thâu đêm suốt sáng để lục lọi so sánh hình ảnh mà em chắc cũng biết hehehe. Nhưng vui lòng đừng gọi anh vậy vì anh nghĩ mình chưa đạt được tầm đó.

To Nghĩa: Chắc chắn rồi em phải có phần của em chứ,nếu không mỗi buổi chiều anh rủ em dẫn chó đi tập với anh em không đi anh đi một mình thì buồn lắm và TRUNG nói rất chính xác...nhất cự ly, nhì quen biết mà cả 2 em đều có LOL

To Trung: Thanks! Câu nói hay trong ngày hehe

Chào thân ái và đoàn kết

Hahaha , chúc mừng anh Chinh nha. Anh Chinh đúng là đẳng cấp quá. Toàn những sinh viên ưu tú về Việt Nam.

Chào thân ái và đoàn kết.

King of bulls

Vietpet sponsor
Hahaha , chúc mừng anh Chinh nha. Anh Chinh đúng là đẳng cấp quá. Toàn những sinh viên ưu tú về Việt Nam.

Chào thân ái và đoàn kết.
Đại chúc anh Chinh cũng như chúc mừng Đại rồi, vì Đại là em ruột của a Chinh mà.
Chúc mừng Đại nha, Là 1 người yêu bully và góp sức cho giống nòi chất lượng tại VN nhưng âm thầm.:D

Thân chào,