• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AM ở ngoài Lê hồng phong nè

mutk1234

Member
Hồi sáng mới chạy vòng vòng kiếm con rot nhà mình bị bắt thì thấy 1 bé AM cái, dễ thương lắm , người ta nói khoảng 6 tháng rưỡi , mình nghĩ chắc họ ăn cắp rồi bán, tại chỉ thấy có mỗi anh Ly giang nhập về thối sao mà tụi nó có được, hình bé đây , mình chụp 1 tấm thôi, thấy người ta nhìn nhiều quá

trangphuong

Active Member
Sao không hỏi giá luôn bạn,để thông báo cho chủ chó đến chuộc lại, em này nhìn cũng thấy quen quen hay tại cái tai này là bác sỹ Hồng cắt...:D...

mutk1234

Member
mình có hỏi, hình như 12 triệu, chua trả giá, nếu trả giá chắc khoảng 10 triệu là cùng à

mrbin8x

Member
Chó ở Lê Hồng Phong thì 3 chấm...
Kiếm đâu ra con bully hay thế nhỉ?

andy_3v3

Lê Hồng Phong mà cũng có bully không thể tin được?có khi nào mua lại của ăn cắp không?

kenny001

Member
Hồi sáng mới chạy vòng vòng kiếm con rot nhà mình bị bắt thì thấy 1 bé AM cái, dễ thương lắm , người ta nói khoảng 6 tháng rưỡi , mình nghĩ chắc họ ăn cắp rồi bán, tại chỉ thấy có mỗi anh Ly giang nhập về thối sao mà tụi nó có được, hình bé đây , mình chụp 1 tấm thôi, thấy người ta nhìn nhiều quá

mình thấy mấy bữa rồi đúng là tội nghiệp e nó quá

avadakedavra611

Sáng nay tầm 7 rưỡi đi qua LHP còn thấy.
Tầm 10h đi qua nữa thì em nó đã bốc hơi....
Bán rồi ư,hay là em nó vào nhà ngủ nhỉ ?

thang_Q5

Active Member
mình thấy mấy bữa rồi đúng là tội nghiệp e nó quá
Nếu bạn thấy tội nghiệm có thể rinh em nó về nuôi :)) còn lúc về có nuôi được hay không thì mình không biết àh nha ;)