• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaska, Husky. Những chú chó kéo xe nhà mình< up ảnh em Evra và bà bầu côca tr10>

Louis

Member
:)) bác chủ nuôi hay quá, giống này cẩn thận k mai kia nó dữ lắm đấy, tốt nhất k nên để lọt ra ngoài a e nào k biết thì sẽ nguy hiểm cho mọi người vì dòng máu pit đã được lai tạp, bác chủ dữ lại nuôi hết deeeeeeeee :))

Darkstar

Vietpet sponsor
Cho anh 1 con đi em ơi! Anh đem về trông nhà. Giống này chắc trông nhà tốt lắm nhỉ??

doiamnhac

Member
HồngMY cho hỏi mình muốn lấy giông em husky nhà bạn với em husky nhà mình thì giá là bao nhiêu khi em nhà mình đã đậu thai vậy bạn,mình đang có nhu cầu bạn trả lời cho mình nhé.Mình mới nuôi ít kinh nghiệm có gi bạn thông cảm nhé

HongMy29

Member
Em Evra <husky> mới ra nhập gia đình

Bà bầu Coca sắp vỡ chum , dự kiến 17/5

kid1989

Active Member
evra vỗ béo lên cái là chuẩn anh ơi nhưng dáng có vẻ hơi bé nhờ :-s

Evra có vẻ chuẩn rồi Giang ơi.bé được mấy tháng rồi.thế là clb chó kéo xe niềm bắc lại có thêm con giống đẹp rồi.:):):):)mà sao coca của giang lại ngắn thế ngay đang mang bầu thì ngắn vây?như:):):):):):)ng nhìn đẹp lắm.

HongMy29

Member
Evra có vẻ chuẩn rồi Giang ơi.bé được mấy tháng rồi.thế là clb chó kéo xe niềm bắc lại có thêm con giống đẹp rồi.:):):):)mà sao coca của giang lại ngắn thế ngay đang mang bầu thì ngắn vây?như:):):):):):)ng nhìn đẹp lắm.
công nhận nhìn ảnh này nó ngắn thật, ở ngoài nhìn còn như con lợn xề, chả biết đẻ được bao con, nhưng mà nặng nề lắm:-??

công nhận nhìn ảnh này nó ngắn thật, ở ngoài nhìn còn như con lợn xề, chả biết đẻ được bao con, nhưng mà nặng nề lắm:-??
nếu to vậy chắc cũng được 10 chú đấy.hy vọng sẽ là 10 chú khi đó giang sẽ bận lắm đó.và vất vả nữa chứ.nhưng vất vả mà thấy thỏa lòng mong ước giang nhỉ.mà giang cung có Alaska đực à.đàn cún pit - husky đã mở mắt chưa?

bomxinh123

Member
nếu to vậy chắc cũng được 10 chú đấy.hy vọng sẽ là 10 chú khi đó giang sẽ bận lắm đó.và vất vả nữa chứ.nhưng vất vả mà thấy thỏa lòng mong ước giang nhỉ.mà giang cung có Alaska đực à.đàn cún pit - husky đã mở mắt chưa?
ôi 10 con thì còn bằng 8->