• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ajk chàng trai trẻ đến từ Serbia

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nếu không có gì thay đổi vào giờ chót thì sáng mai thứ sáu 31-12-2010 trên chuyến bay từ Frankfurt đến TPHCM, Ajk sẽ có mặt tại sân bay Tân Sơn Nhất .Tính đến hôm nay Ajk chỉ mới 7 tháng rưởi tuổi và hy vọng Ajk sẽ là một con giống tốt trong tương lai . Và đây là vài hình ảnh của Ajk khi còn ở Serbia ,mời các bạn xem hình.
Hình chụp lúc Ajk đúng 7 tháng tuổi

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh đã có hàng chiến....mặc dù còn trẻ nhưng trông rất phong độ rồi.......

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn e này kết quá bác Doanh ạ! Dù mới 7 tháng thôi mà đã trổ mã!! không biết khi trưởng thành còn phát huy phong độ cao như thế nào nữa!! Đáng chúc mừng!! Năm mới phát tài phát lộc, vui vẻ và hạnh phúc!!

PhatQG

Member
Rốt đẹp

Nếu không có gì thay đổi vào giờ chót thì sáng mai thứ sáu 31-12-2010 trên chuyến bay từ Frankfurt đến TPHCM, Ajk sẽ có mặt tại sân bay Tân Sơn Nhất .Tính đến hôm nay Ajk chỉ mới 7 tháng rưởi tuổi và hy vọng Ajk sẽ là một con giống tốt trong tương lai . Và đây là vài hình ảnh của Ajk khi còn ở Serbia ,mời các bạn xem hình.
Hình chụp lúc Ajk đúng 7 tháng tuổi

Quả là danh bất hư truyền không có thể nói gì hơn:-bd :-bd 2 chữ tuyệt vời bác Doanh ạ.Chúc mừng Bác chúc mừng cho phong trào chơi Rốt VN .............

Scoobydoo

Member
Chỉ biết nói một chữ là : ĐẸP+ 3 chấm. Khi nào bé này về đến Việt Nam mong bác up thêm hình

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh đã có hàng chiến....mặc dù còn trẻ nhưng trông rất phong độ rồi.......
Cám ơn An đã có lời chúc đến anh. Thân chào
Chỉ biết nói một chữ là : ĐẸP+ 3 chấm. Khi nào bé này về đến Việt Nam mong bác up thêm hình
Cám ơn bạn đã có lời nhận xét, mình sẽ update hình mới khi Ajk về đến Việt Nam. Thân chào.
Nhìn e này kết quá bác Doanh ạ! Dù mới 7 tháng thôi mà đã trổ mã!! không biết khi trưởng thành còn phát huy phong độ cao như thế nào nữa!! Đáng chúc mừng!! Năm mới phát tài phát lộc, vui vẻ và hạnh phúc!!
Cám ơn bạn đã có lời chúc tốt đẹp trong dịp năm mới . Hy vọng sau này Ajk sẽ phát huy thật tốt phong độ của mình khi sống tại Việtnam. Thân chào.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh lại có thêm 1 em hàng khủng, em này 7 tháng tuổi nhưng rất phong độ

Chào thân ái và đoàn kết

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh doanh nhé, nhìn mặt em nó ngầu quá nhỉ, em này cũng xuất thân từ bên vom beni phải không anh ? nhìn mặt nó giống dakar quá..he..he.. dạo này hàng mới về liên tục nhìn thèm quá...:drooling::drooling::drooling:

BR

ngocsamnb

Member
7 tháng tuổi mà nhìn hoành tráng quá , nhìn chân tay thích thật , quả là hàng khùng không biết nói gì ngoài chữ khủng . :D

ai-armani

Member
Quá dữ anh Doanh....con này chắc sau này thành hàng dữ lắm nè
Chúc mừng anh........

_DucPham_

Vietpet sponsor
Lại thêm 1 quả bom tấn nữa ^_^, chúc mừng anh, mấy anh trong SG cứ dội bom AE yêu Rot hoài vậy, sao mà đỡ được đây :worried:, sắp tới chắc tới a.sonnguyen quá.

viet-hong

Member
em này mới bẩy tháng mà nhìn cơ bắp gớm. Nhìn em nó hầm hố thật đó tự nhiên thấy thèm. Chúc mừng bác

Super_Gà

Active Member
Hi a.Doanh !
Em không chơi Rott nhưng em ngưỡng mộ cách chơi anh quá anh ơi ! hiiiiii xin được chia vui với anh !

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nha. Con này nhìn ấn tượng quá, còn nhỏ mà đúng chất của 1 con rot đẹp.

Thân chào,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Quá dữ anh Doanh....con này chắc sau này thành hàng dữ lắm nè
Chúc mừng anh........
Cám ơn Ái đã có lời chúc. Anh mong sau này Ajk sẽ trở thành hàng "hiền" chứ anh không thích "dử "đâu:D :)).Con Maya sao rồi em?Có tin vui gi chưa? Thân chào.
Hi a.Doanh !
Em không chơi Rott nhưng em ngưỡng mộ cách chơi anh quá anh ơi ! hiiiiii xin được chia vui với anh !
Cám ơn Dũng đã ghé qua và chia vui cùng anh.Chúc em và gia đình một năm mới hạnh phúc và vạn sự như ý .Thân chào.
Chúc mừng anh nha. Con này nhìn ấn tượng quá, còn nhỏ mà đúng chất của 1 con rot đẹp.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa đã có lời chúc đến anh. Hy vọng rằng em nó sẽ phát huy những cái tốt nhất trong tương lai. Thân chào.
PS: Bửa nào anh em Bully và Rott họp mặt Tết niên một bửa hòanh tráng nhé Nghĩa :D:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh của cha và mẹ của Ajk, mời các bạn xem hình
Đây là hình cha của Ajk: Nero vom Beni

Và đây là hình mẹ của Ajk: Beti Black Beast

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh! Hy vọng Ajk sẽ giống cha Nero Vom Beni của nó. Anh sớm có hình Ajk tại Việt Nam anh nhé.

Xin chúc mừng Anh!

Sang năm mới thêm niềm vui mới thêm thành công mới!!!
Ajk đúng là tuyệt vời!kh nào Em nó về tới Anh nhớ hú Em sang chiêm ngưỡng nhé!thân chào!!!